Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini uishi kwa mashaka??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 19, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    je wewe ni mmoja wapo.....
    kama ndio unajua hakuna kitu kibaya kama kuishi maisha ya mashaka
    yawezekana uko na mwenzio umwamini...yawezekana uko ofisini huna amani...jibu ni moja hakuna jambo muhimu kama kuwa na maamuzi ya haraka...ukiwa na mshaka inaleta mawazo ambayo yanaleta magonjwa ya moyo na mengineo...
    zipo rafiki nyingi zinaishi kwa kusuasua lakini unashanga jinsi mtu anavyoendeelea kukomaa huku moyo ukimdunda kila siku...acha kulea ugonjwa mwisho wake utapata magonjwa yasiyotibika.....
    kama una matatizo yoyote jitahidi kuyatatua usiweke kitu moyoni kikaja kukuadhibu.....kama unaona hili ngoma nzito kwangu amua mapema ama
    uchape lapa/ ama ukomae nalo...kumbuka mwisho wake ni kufa na shinikizo la damu mtoto wa miaka 27-35.,,,mi natumaini hata hawa wazazi wetu wanaokufa na mashinikizo ya damu kila siku hawajapenda siri nzito wanazo mama zetu...saasa kama hili utalitambua anza kutafuta amani...ishi na mtu aneeshimu amani yako....kama ni kazi usifanye kazi kwa uwoga kama auko na amani CHAPA LAPA...Mungu akukuumba ufanye kazi ya namna hiyo
    nawatakia maisha mema
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sijui ni kichwa changu kizito leo...
    Maana sikuelewielewi vile...

    Lakini poa mtu wangu...ma`stress yako kibao maishani, tunakomaa kijinsia, maana sasa ukichapa lapa utakuwa mgeni wa nyumba gani?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie nimejaribu kumwelewa kidogo anamaanisha
    labda unamatatizo ya kifamilia ni vyema utatue mapema ,na kama unaishi na mashaka humwamini mwenzi wako ukidhani kuna vitu anavyofanya kinyume na mahusiano yenu usiweke moyoni jinsi unavyoendelea kukaa nacho kinakuumiza na kuzua magongwa makubwa yanayoletea kifo
    ni kweli kabisa mama mia kama unahisi una jambo linakusumbua ni bora uongee yote ulonayo moyoni ili kuweka mind yako free na kuwa huru
     
  4. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,557
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ma'100
    Nimekuelewa, ingawa inabidi usome between the lines. Hata hivyo lugha iliyotumika ina-sound kama ya wale wahubiri wa injili (Text has got sound) akina Mwingira, Moses Korola, Lusekelo n.k. Lakini si unajua, madume ku-disclose internal affairs kwa watu baki ni noma. anyway as you discharge your emotions you get relief.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    PJ, you are not alone... Natumai mdau ata-edit hiyo post ili sie wengine tumuelewe!!! Mimi nilidhani anaongea mwenyewe halafu keyboard ikajitype!!:p
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie kwanza nilijua anongelea kuhusu ushauri nasaha na vipimo
     
Loading...