Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini ufiche mshahara wako kwa mwanandoa mwenzio??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 13, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hili swala najua ni Gumu sana ndg wapendwa lakini labda Mungu akikupa ufahamu utaona lina faida kubwa sana na madhara yake ni makubwa zaidi

    Wapo watu ambao mpaaka leo hii wake zao awajui wanafanya kazi wapi..wapo ambao mpaka leo awajui mkewe analipwa sh ngapi...ni kweli wakati mwingine lazima tujue kama unaweza kumvulia mkeo na wote mkawa uchi wa mnyama je pesa nini kuwa mwazi kwa mwenzio??adam na eva walibaki uchi wa mnyama mungu alipowauliza wakajibu tuko uchi...


    Labda twende kwenye mada zaidi ni vyema baada ya ndoa kila mtu akawa muwazi kwa mwenzie swala hili litawasaidia sana sana na zaidi furaha yake watakaofaidi ni watoto mtakaoenda kuwapata...amna kitu kibaaya kama kuwa na umimi kwenye ndoa...ni maisha mabaya ambayo madhara yake mengi uishia kuwaumiza mahakimu lini watoe talaka wakati hata miaka miwili amjafikisha...je wewe unafanya kazi??mwenzo anafanza kazi..\
    anza leo mwambie wazi mke wangu unajua napata kiasi kadha na kwa upendo kabisa unamuewekea na salary slip mezani...na yeye anakuletea yake kama anafanya kazi na kama mfanyabiashara anakuletea anachopata alichouza..na faida inayopatikana..kwa kwli mtafaidi pamoja na kukaa na kupanga mambo yenu na kwa hili hhata MUNGU huwa anabariki...jitahidi kuwa mwazi ondoa umimi kwenye NDOA...

    Wewe unaeenda kuoa jua hili ukishaoa kuna maamuzi magumu ambayo mengine yanamanfaa zaiidi moja wapo ni hili...kuwa na furaha kwenye ndoa mkimbize adui...siku moja nilipata mshahara wangu mama akiwa ajapata kazi nikaweka hela chini ...nikamwambia mkewangu zikanyage..akavua viatu nkamwambia kanyaga na vyatu
    nikamwambia kama tukanyagavyo hivi kuanzia leo hela azitatutawala bali si tutazitawala hela..mpaka leo hii jamani mke wangu akaja kuapata hela ...si haba outing na watoto avikosekani lakini ukiwa kivyako hata matumizi unaogopa ya nyumbanai


    Kuna mambo mengi unayyakwepa...mfano mama ama mkeo anaweza kuona jamaa kimya hivi siku ya siku uko kariakoo anaona gauni la 74,000 anasema hny jamani si uninunulie unashangaa mwenyewe....na kutoq macho kama umekabwa shingo..hapana mjulishe unapata ngapi ajui....kimya kimya matokeo yake wanahisi anatumia SMALL HOUSE

    Mungu akazisambaratishe hizi houses in jesus name ...kwa kweli ni vibanda vinavyosumbua kweli familia nyingi...si kwa watu wa wanaomwamini Mungu kama ujasimama shetani anakurukia fasta unakuta uko na reserve....
    Ukiwa muwazi inasaidia sana..kuna famili moja jirani mtotot wao akaomba dady jamani mkate mkate tunaomba tumechoka mihogo..akamtukana yule mtoto..na kuishia kusema mama yako na mimi tumeishi na mihogo mpaka sasa we unajifanya mkat mkate..mbaya zaidi jamaa ni dereva wa bosi mmoja serikalini analala na shangingi mtoto anapanda kwenye AC siku zote na mama..awajui unakula sh 100,000

    so kuweni wa wazi kwenye ndoa utaavoid mengi sana mbarikiwe
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante kwa wosia huo
     
  3. L

    Lady JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pdidy sometimes una akili kweli! lol! Ila sometimes mmh! But Congrats and thanks kwa mada!
     
  4. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ? Not always?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ahsante..
    Pia soma HAPA
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe sana natumaini na wewe utakuwa unafanya kama hayo uliyoandika hapo
     
Loading...