Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini udsm inaongoza kwa migomo na maandamano kuliko vyuo vyote tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Jan 21, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Jamani tokea nimezaliwa hadi leo nimekuwa mkubwa .....nimekuwa nikisikia udsm kila mwaka lazima kuwepo na
    migomo na maandamano........lakini vyuo kama ifm,ustawi,cbe,muccobs,mzumbe na vinginevyo.......sijawahi hata siku moja toka nizaliwe kwamba kuna maandamano wala kusikia kuna migomo.......hebu naombeni mtusaidie why udsm every year migomo na maandamano
     
  2. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wameshajikomboa kifikra na ndo cream ya taifa kwa hiyo lazima wapambane kwa ajili ya wengine.upo hapo!
     
  3. b

    baluhya M. Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kirefu cha UDSM ndiyo sababu yenyewe.................kukurahisishia pale ndo kisima kikubwa cha Elimu kiwa Tanzania
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama unges6a UDSM ungejua ni kwanin?
     
  5. C

    C programming JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    mimi bado hata sijaelewa .........kusema kisma cha elimu.....una maana gani kwani kuna vyuo vingine vizuli tuu
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ''home of intellectual''
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    elimu kwanza
     
Loading...