Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini tusifanye maandamano ya amani jamani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GAGL, Dec 17, 2010.

  1. G

    GAGL Senior Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Napenda kutoa wito kwa watanzania wote hasa vijana na wanafunzi wa vyuo vikuu pamoja na wote wenye mapenzi mema na tz, tufanye maandamano ya amani kuhimiza juhudi za ziada zifanyike kumaliza tatizo la umeme. Jamani tumeambiwa Stiegler's Gorge inaweza kumaliza tatizo la umeme, mbona hatuoni juhudi za kuwezesha mradi huu uanze kazi. Ila kabla ya hapo ningeomba forum ya wanafunzi wa vyuo vikuu TAHLISO imwite waziri husika imuulize kuna mkakati upi wa kudumu kumaliza tatizo hili ila aseme kuhusu stiegler gorge, asipotoa maelezo ya kueleweka tufanye maandamano kuishinikiza serikali kuanza mradi huu. Ukosefu wa umeme wa uhakika ni janga la kitaifa.
     
Loading...