Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini tusianzishe sheria inayozuia vyama vya siasa kumiliki vyombo vya habari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dumelambegu, May 11, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,

    Hakuna habari zinazonikera kama zinazoandikwa kwenye gazeti la UHURU. Sijui kama kuna waandishi wa habari katika nchi hii ambao ni watumwa kama wa gazeti hili. Mimi naona angalau hata Tanzania Daima kuna wakati wanaandika habari ya kuikosoa Chadema kwa mambo fulanifulani lakini siyo UHURU. Wao kila habari inayoandikwa ni kuunga mkono ccm. Wao ni habari za kipropaganda kila siku. Hivi kwa nini isianzishwe sheria ya kuzuia vyama vya siasa kumiliki magazeti na vyombo vingine vya habari ili kuondoa uwezekano wa wananchi kuaminishwa habari za kipropaganda?
     
  2. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe gazeti la Uhuru bado lipo?
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hakuna haja ya kutunga sheria hiyo..........nani kwanza anasoma UHURU siku hizi?
     
  4. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kinachotakiwa ni kuwepo utaratibu wa kuzuia chama tawala (CCM) kutumia vyombo vya habari vya umma kwa kujipendelea na propaganda!! Kwa sababu vyombo hivyo vinaendeshwa kwa kodi za walipakodi wote, wa itikadi zote za kisiasa! CCM imehodhi kabisa vyombo vya habari vya umma na kuvitumia kama vyao binafsi! @*$#>&?!
     
Loading...