Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini tunawaamini Wachina kuliko Makaburu?

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Mar 6, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Naomba kujua kwa nini tuna imani na wachina kuliko waafrica wenzetu Makaburu kutoka Africa ya kusini?tulitembelea nchi hiyo na tulijionea jinsi makaburu walivyoijenga nchi ile na kuzidi nchi nyingi za ulaya,kwa taarifa tulizopewa ni kwamba Makaburu ndio hasa waliojenga taifa lile na kama siyo wao nchi ile ingekuwa kama nchi nyingine za kiafarica kwa sababu Waafrica weusi kutoka pale hawana tofauti na sisi!kinachonishangaza ni kwa nini tuwatumie wachina kwenye kujenga nchi zetu na makaburu walishaonyesha mfano mzuri kwenye nchi yao?kwa nini tusiwape makaburu kazi zote hizi kama sisi tumeshindwa kwa kuwa wanatoka africa na hela zote watazitumia africa??makaburu wanafanya kazi za uhakika na ni wachapa kazi sana tu,je huo ndio uafrica wetu wa ulimbukeni???tutafika?
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    japo makaburu nao ni corrupt somehow lakini ukiangalia kwa undani ilitakiwa tufanye nao kazi kwa sababu ni waafrica wenzetu,mambo tunakoenda yatabadilika
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Makaburu siku hizi nao hamna kitu....:A S-coffee:
     
  4. Mau

    Mau Senior Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kazi haziangalii kaburu, mchina wala mhindi as long as umemeet vigezo vinavyohitajika basi utapata, inaonesha mchina ndo anameet vigezo and not otherwise
     
Loading...