Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini tunapotosha maana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bishop Hiluka, Nov 14, 2011.

  1. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hakuna jambo linaloniudhi kama hawa wanaong'ang'ania kudai kuwa
    tunakaribia kutimiza miaka hamsini ya uhuru wa Tanzania Bara. Mimi hapa
    sielewi, Tanzania Bara ndiyo iliyopata uhuru? Kwa nini tunashindwa kuipa
    heshima nchi yetu (Tanganyika) iliyoupigania uhuru huu? Hata asubuhi hii
    kwenye taarifa ya habari ya TBC nimesikia tena upotoshwaji mwingine
    eti (TLC) ni Chama cha Wanasheria wa Tanzania Bara wakati kiukweli
    imesajiriwa kwa jina la Chama cha Wanasheria wa Tanganyika na si
    Tanzania Bara... Mnasemaje wadau?
     
Loading...