Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini tunamtaka Dr. Slaa- tujikumbushe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by guta, Oct 22, 2010.

  1. g

    guta Senior Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tujikumbushe siku za nyuma wakati Kikwete alitakiwa kuchuka maamuzi magumu na hakuchukua.
    Re: Epa na mambo yake



    JK: "Watanzania eh"

    WTZ: "Eh"

    JK: "Mimi Rais wenu!"

    WTZ: "eh!"

    JK: "Sina nguvu tena!"

    WTZ: "Eh"

    JK: "Ya kukamata mafisadi"

    WTZ: "Eh"

    JK: "Mafisadi ni wajanja"

    WTZ: "Eh"

    JK: "Wamekomba Benki Kuu"

    WTZ. "Eh" kwa shauku!

    JK: "Wamelangua na Rada"

    WTZ. "Eh" kwa shauku!

    JK: "Wameiba Meremeta"

    WTZ. "Eh" kwa shauku!

    JK: "Wamechota nayo EPA"

    WTZ. "Eh" kwa shauku!

    JK: "Sasa kimbieni!

    Watanzania kila mmoja anaanza kutimka kivyake na mwenye kuweza kufanya ufisadi zaidi anaendelea kufanya tu kwani rais keshashindwa; na kupelekea ufisadi kuendelea kukomaa siku hadi siku. Hivyo ndivyo anvyoonekana Rais Kikwete.
     
  2. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo kali
     
Loading...