Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini tunafanya hivi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pota, Apr 22, 2011.

  1. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ni jadi yetu mgeni akikutembelea nyumbani ukamwandalia chochote, mfano chai,soda, maji ya kunywa nk. but kwanini ukimwandalia soda unaifungua mbele yake? ama bia pia unafungua mbele yake? je ni kutojiamini au mgeni wako anakosa imani na wewe?
    na kama ndiyo basi kwa nini chakula, juice nk ulivyoviandaa mwenyewe hukuandalia
    mbele yake? NAWASHILISHA HOJA
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sio lazima kufanya hivyo....inategemea na wewe mwenyewe kama hujiamini ndio utaona na huyo mgeni wako hakuamini....kila kitu huwa tunakitengeneza sisi wenyewe binadamu......
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    I think ni uamuzi wako. Mfano nyumbani kwangu napenda nikimpa mgeni kitu nimpelekee glasi tu yani kama soda iwe kwenye glasi au maji nk..sipendi kupeleka/kufungua vyupa mbele ya mgeni!!..
     
  4. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    preta be open, kwa hiyo wewe ukileta mfano soda unafungulia let say sitting rum then unampelekea labda kwa veranda? labda kama
    ni mgeni unayemfahamu,lakini kama ni mara ya kwanza?......napata kigugumizi
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hapo big up kwani unaweza ukawapa wageni watatu soda moja na ikabaki kwani kuna glasi zingine kubwa kwa umbile
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mimi wageni wangu huwa nawaletea ikiwa kwenye glass.......kwanza nikiileta na chupa naona kama nyumba yangu imegeuka baa na mimi ndio baamaid....
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ckujua kuwa chupa ndo zinazodetermine bar. and if its the case ni vema ukazimiminia hukohuko ulikonunua (labda kwenye jagi) na chupa uziache hukohuko
    kwani zikiwepo hapo home itakuwa ni bar.
     
Loading...