Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini tuilipe dowans?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Jan 5, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wana JF natumaini nyie ni wazima wa afya na wenye uchungu na nchi yenu dhidi ya mkoloni mweusi.
    Wana JF swala sio ni nani atayetakiwa kulipwa hizo mabilion ila cha muhimu tunachotakiwa ni kuijadili dowans ni wapi imetoka sababu mkataba waliokuwa nao wamenunua kutoka Richmond ambayo kila mtanzania anajua ilikuwa kampuni feki ambayo haikuwa na ata ofisi na mbaya zaidi mpaka sasa kuna DOWANS MBILI moja ya TANZANIA na NYINGINE YA COSTA RICA ambayo serikali yake imeikana. JE KUNA UMUHIMU WA KUILIPA DOWANS?
     
Loading...