Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini transcripts hazitambuliki ofisi za serikali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by vngenge, Aug 14, 2011.

  1. v

    vngenge JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Inakuwaje kwenye ofisi za serikali academic transcripts hazikubaliki katika mpaka upate cheti original cha chuo wakati huohuo vyuo vyao vyeti huchelewa mno inaweza fika hadi miaka miwili na zaidi mfano T.I.A hawaoni wanaminya haki za watu! Mnasemaje waungwana?
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Transcript zinakubalika isipokuwa wengi watataka uende na confirmation letter toka Chuo ulichosoma. Sababu ni kukwepa forgeries nyingi
     
  3. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    transcript ndo zinatakiwa serikalini, wao huwa hawataki result slip hata kwenye matangazo yao mengi wanaandika result slip not allowed
     
Loading...