Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini TFF hawataki Kampuni iendeshe ligi?

Discussion in 'Sports' started by Reyes, Oct 29, 2011.

  1. R

    Reyes Senior Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuw nikifwatilia mjadala unaoendelea kati ya vilabu vya ligi kuu vikiongozwa na Geofrey Nyange Kaburu na TFF ambapo vilabu vinataka ligi kuu uendeshwe na kampuni kama FIFA wanavyotaka na kama inavyofanyika katika nchi za Kenya, Uganda, na Ulaya lakini TFF hawataki kwa kuhofia kupoteza Mapato na Deals za kukaa milangoni

    Jana TFF walitangaza Kamati ya kusimamia Ligi kuu wakisema ndivyo ilivyo ujerumani lakini ukweli ni kwamba ujerumani ligi inaongozwa na kampuni inayoitwa DFL Deutsche Fußball Liga (GmbH)

    wadau tuchangie mawazo
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hiyo TFF ni genge la mafia fulani hivi ambao wasingependa kugawana hicho litumbua na watu wengine. Ukiweka kampuni ambayo inajiendesha kimapuni sawasqwa, hakutakuwa na nafasi ya wao (TFF) kuiba maana fedha nyingi zinatokana au zinapitia kwenye ligi
     
  3. M

    Maswalala Senior Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee inamaana we haujajuaga tu bado yaani hao jamaa cjui ndo tiefuefu washaona mambo tayari yashaanza kuharibika i mean vilabu vimefunguka macho kwa maana hiyo hawatapata pa kulia so, wanachojaribu ni kutengenezeana nafasi kwa ajili ya matumbo yao
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    watakula wapi??

    Na ufisadi tulionao, possibility ya fair competition kupata kampuni pia ni ngumu
     
Loading...