Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini TBC

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mavella, Mar 16, 2011.

  1. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TBC nitelevisheni yetu ya taifa lakini kuipata kwa kutumia dish siku hizi inasumbua sana kwa haya madish yetu ya kichina yani kupata signal ni ngumu sana tofauti tv zingine za hapa TZ imekuwa kama ubc ya uganda mpaka utumie dish la ft 8 au zaidi ndio unaipata, ivi tatizo nini hasa wana jf ?
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hakuna dish la kichina wala kijerumani. Inategema hilo dish lako limelengeshwa kuwasiliana na Satelite gani huko juu.

    kama dish lako linawasiliana na satelite ambayo haipokei matangazo ya TBC basi hata lingekuwa dish la mjerumani, mjapan ni yale yale.

    soma hii therad hapa http://www.jamiiforums.com/technology-and-science-forum/111274-pata-tv-zote-duniani-zilizoko-kwenye-satellite.html Soma kwa makini commnet zote za watu walichangia utapata mwanga na Elimu zaidi.


    • Kwa hiyo kwabla ya kujibiwa swali lako wataalamu watkuuliza kwanza Dish lako linawasiliana na satelite gani?
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    @mavela yuko sahihi TBC wanapatikana kwa shida sana siku hizi, mwanzoni ilikuwa naipata kwa 45-50% hivi sasa ni 27-30%.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mimi niliko katika saa 24 naweza kuwaona kwa wastani wa masaa mawili tu. Muda uliobaki ni weak au no signal! Tofauti na wenzao ITV, Capital, Star, Channel 10 wanaopatikana siku nzima kwa dish langu la ft 6.
     
  5. K

    K007 Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna cha kuangalia satelite wala nini, ni kweli TBC siku hz katika dish la futi 6 ni issue kuipata lazima kutakuwa na tatizo
     
  6. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani ndugu utakuwa hujanielewa nimesema tv zote za bongo nazipata kwahiyo ina maana dish langu limelenga INTELSAT 906 @ 64E
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Lakini inasemekana TBC ina mitambo mikali kuliko stations zote hapa nchini ati!!
     
Loading...