Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini tbc

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mavella, Feb 1, 2011.

  1. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wana jf kwa nini televisheni yetu ya taifa wakati wakuonyesha mpira wa live kutoka uwanyani wanashindwa hata kuweka muda (dakika) wa mchezo kwa mfano wakati wa mashindano ya chalenge waliboronga sana je ni vipi wanashindwa?
     
  2. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Vilaza tatizo wanaridhika hovyo na hali iliyopo si unajua tena taasisi ya serikali!!!!
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waige star tv wanajitahidi katika kutuletea soccer, halafu huwa sielewi mitambo kukatika hovyo sijui ni kwa nini???
    Wakati wa taarifa ya habari pia unakuta akina Msami na Kingalame wamejiachia yaani hovyoooo...mara wameshika vichwa...mara wengine koti halijakaa vema yaani ILIMRADI tu.
    Natamani ITV wangerudia kuonyea UEFA champions league kama miaka ileeeeee......
     
Loading...