Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Tanzania ( ATCL) haina ndege?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtanzaniahai, Jan 5, 2011.

  1. mtanzaniahai

    mtanzaniahai Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania naombeni tupambanue kwa undani kwa nini nchi yetu kupitia shirika letu la ndege ATCL halina ndege? Je ni huu ufisadi au wameshindwa na hata Precision Air, Rwanda, Mauritius, na nchi nyingine ndogo kwa kweli ni aibu; wangetangaza kuuza hata hisa zao kwa wananchi. Linasikitisha kwa kweli na wakati huo huo wikileaks imewalipua!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utafanyaje ndugu yangu, si unajua tumechagua vingozi ili watufanyie mazuri. Basi tulia, viongozi wetu wanajua cha kufanya! Tumeambiwa na Sheikh mmoja kwamba wananchi tuwaamini viongozi wetu,ni wasikivu! Yeah, tuwaamini tu, ndege, wanajua kwa nini ATC haina!
     
  3. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Precision ndo imeua ATCL kwa kuwa baadhi ya wamiliki wake waliwahi kuwa viongozi na mawaziri wa WIZARA husika. ni hujuma ilifanyika na tena kwa maksudi na ndo matokeo yake haya. Wakati wanajigamba ndege ya mkuu ni lazima inunuliwe ikibidi mle majani ni kwamba ndo walikuwa wanamalizia ukora huo kwa nguvu zote. SELFISHNESS YA WAKUU IS FINISHING THIS LOVELY AND A VERY RICH NATION. Wangeweza kuwa waaminifu for just ten yearz tungepaa kimaendeleo. ipo siku watajibu haya yote.
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Pia jiulize kwa nini nchi nyengine wanachama wa EAC wana ndege zao. Hata Rwanda nchi ilipata mauaji ya halaiki sasa hivi wana ndege latest kabisa, za kwao sio za kukodi.

    Kujibu suali lako....Ni kwa sabau TZ tuna sera ya ujamaa ndani ya Katiba na ubinafsi na ubinafsishaji katika kuendesha Nchi na mashirika yetu.

    Lakini sisi tuna "amani na utulivu".
     
Loading...