Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Slaa asiwe rais kule alikoshinda?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dropingcoco, Nov 2, 2010.

  1. d

    dropingcoco Senior Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa fursa nzuri sana kwa ile mikoa yote Slaa aliyoshinda awe rais na mkwere nae awe kule kwake, ili kupunguza malumbano, naona tume inapata muda mgumu sana wa kuchakachua ilhali kuna shortcut. Nadhani watanzania hatutakuwa na pingamizi katika hilo
     
  2. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,493
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    Hakyanani Nakubaliana na wewe tena naahidi kuhamia kule atapokuwa Rais Slaa. Nadhani itakua china ndogo
     
  3. T

    Tamy. New Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli ingekuwa poa sana slaa awe rais kule alikoshnda sema uchakachuzi umechukua nafasi.
     
  4. N

    Ntemi Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me naona bora wote, bamdogo Slaa, uncle Lipumba na dogo JK wapewe madaraka halafu atakaye timiza apewe uprezdenti ..
     
Loading...