Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Sitta bado anatumia ofisi ya Mbunge?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 22, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Bunge lilipovunjwa, kwa mujibu wa katiba kwa sasa hakuna wabunge. Sasa inakuwaje Sitta anatumia ofisi hiyo? Huko si kuvunja sheria? Je, pia sio kutumia mali ya umma kufanyia kampeni? (Nipashe 22/09/2010).
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mwanasheria mkuu si alishasema wabunge wote bado ni wabunge kwani miezi 60 tangu waapishwe bado kumalizika
     
Loading...