Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini sikukutana na wewe mwanzo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, May 19, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Je, imeshawahi kukutokea ukakutana na mtu (wa jinsia tofauti) mka click sana kiasi cha kuanza kujiuliza kwa nini hukukutana naye mwanzo kabla ya kuwa/ kukutana na mtu uliye naye sasa? Kama imewahi kukutokea hivyo, ulikabiliana vipi na hali hiyo?
     
  2. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yamekukutaa nn bwana NN?
    Manake ni juzi juzi tu hapa ulikuwa unatafuta date. Hahahahaaaaaaaa!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Aaaah hayajanikuta mimi bana. Halafu nilijua watu mtaanza......
     
  4. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii inaweza kumtokea yoyote kwani ukishaishi na mtu muda mrefu unapata kujua mapungufu yake na unapokutana na mwingine ambae kwa kipindi kifupi utakuwa unajua mazuri yake mengi kuliko mapungufu yake ni lazima utasema "ulikuwa wapi?"Ingawa nae ukikaa nae kwa muda unaweza kuhisi afadhali yule wa kwanza.Hapa ni kukubaliana na hali halisi hasa kama uko kwenye ndoa,lakini kama ni hit and run person utawabadilisha sana kwani kila mtu ana mapungufu yake.
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    May 19, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha NN..umeanza ni binti Thumuni nini kakuchanganya...usiache mbachao kwa msaala upitao..
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Jamani acheni assumptions....
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hiyo ipo ila baada ya muda utagundua kuwa bora wa zamani. Mapenzi ni kunzungumkuti
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    May 19, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ambavyo huwa una assume,umesahau kule kwenye sredi ya kufall in love kwa mtu nisiyemjua ulivyoshika bango assumptions zako?zamu yko imefika...ha ha ha.
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole NN Inatokea sana ila unatakiwa haraka sana ujirudi na kujitahidi kumsahau huyu mpya kabla hujaingia MAJARIBUNI.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mi ndo nilikuwa nanogesha manjonjo na maneno motomoto tena ya kingredhaaaa....
     
  11. Companero

    Companero Platinum Member

    #11
    May 19, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Jiafrika mambo ya WHERE WERE YOU ALL THE DAYS OF MY LIFE waachie Mizungu - tuko OUT OF TIME!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Komredi mm ilinikuta kitu hiyo,
    Alafu mtoto akapoteza mawasiliano mpaka kesho nahaha kumtafuta alinionjesha kama miezi 3 nikanogewa kabisa na kuzimia naambiwa mara ya mwisho alikuwa Dom lakini mawasiliano ndo magumu tena sina namba zake na zangu alisha poteza ndugu yake ambae alikuwa anajua uhusiano wangu na huyo mtoto aliuawa na vibaka maeneo ya Viwandani Moro kwa hiyo nimepoteza kabisa kumbukumbu.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naona kidate na Nyani Ngabu kimeshaanza kufanya kazi .
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Binamu na wewe si uweke kwenye Bango
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We acha huyu mtoto mpaka kesho naumia roho ananiumiza dah mawasiliano ndo hivyo sijui nae alisha kufa namkumbuka vizuri alikuwa na asili ya Kinyarwanda mtoto pua imechongoka umbo namba 8 dah we acha nilivyo kuwa nakatisha nae maeneo ya Saba saba kule kusagula watu shingo feni tu nilikuwa naenda nae maeneo ya Mazimbu kula mdudu wadau mate yanawatoka tu.
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    May 19, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Halafu na ujumbe ameweka kabisa kwenye signature

    You can say I'm trippin' but I'm stingy and I can't hide it
    Wanna keep you all to me, I'm selfish, why try to fight it
    You're the only one, with the only love that's strong enough to claim me
    So please forgive me, I'm just stingy but how can you blame me
    ............................Kaazi kweli kweli

    Kaka angalia isije ikawa ni ile the highest level of infatuation....... maana mara!!?
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    May 19, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    They call it Obsession!
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,535
    Likes Received: 6,134
    Trophy Points: 280
    Hii ni kawaida sana, wakati mwingine inaitwa missed opportunities!.
    Watu huingia kwenye long time commitment for varois reasons, beauty, security, companionship, or just for convenience, prestige, etc etc,.
    Mahusiano mengi ya love yako based on tamaa na infatuation za physical love na emotional. True love is spiritual love, ambayo ni mara chache hufikiwa.

    Sasa inapotokea mahusiano yako ndiyo hayo mengine na mkaingia kwenye serious commitment, then spiritual love ikaibukia pembeni, lazima utajilaumu alikuwa wapi huyu!.

    Watu wengi hujikuta wameoa/olewa na fulani, ila baadae ndipo wakajistukia kumbe anayempenda kweli ni mwingine. Hapo ndipo dini ya Kikristo inapopenyeza rupia yake kuwa Huo ni Msalaba wako, unatakiwa kujikana nafsi yako na raha zako, na kuubeba msalaba wako mpaka pale mmoja wenu atakapoitwa!.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na wewe sasa ina maana ulimpenda kwao hupajui humjui dada wala mdogo wake wala rafiki
    he !
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndugu yake nilikuwa namfahamu ndo huyo nasema aliuawa na vibaka maeneo ya Viwandani Moro na alikuwa amepanga maeneo hayo ndo hivyo tena kumbukumbu zote zimesha futika na kupotea.
     
Loading...