Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini siku hizi wanawake wanapenda kuwa single??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jul 7, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Wadau nini haswa kimewaingia akina Dada haswa huku mjini hataki uhusiano wamda mrefu,
    Pili wengi wanapenda waume za watu
    Tatu Wapo kimaslahi zaidi;

    Mimi hii kitu inanishangaza sana utasikia mimi nina mume wa mtu ndo boyfriend wangu. Mume wamwenzio unasema ni Boyfriend wako jamani??!! Ukimpata akaona unamganda lazima akutafutie sababu za kukukwaza ili awe huru, nisaidieni kwanini?
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2010
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    waume za watu ndo mahodari wa kuchunwa
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wanapenda kuwa single kwa sababu wanaume mnajidanganya kuwa mko wachache so mnaleta mpouzi na cheatting nyingi, na kujiona kuwa bila nyie maisha hayaendi.....thats why
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama wanawake wanapenda kuwa single ila wanaume ndio wamechoka kukaa na wanawake kwenye ndoa. Kama huamini nenda fanya utafiti
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Tamthilia hizi za kwenye TV zinawavuruga kwa sana!
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    utafiti gani umeufanya na kuja na swali lako hilo? kawaulize wanawake walioko single kama hawatamani kuolewa. lakini ninavyofahamu mimi wengi wao wameumizwa na kujeruhiwa katika mapenzi na wengine hawana bahati. kwa wale walioumizwa wengine huhitaji kuchuna tu na wengine hupenda kulipiza.
     
  7. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Kila mtu huwa anaona mambo yanayomzunguka. Kama wanawake wengi unaokutana nao ni wa aina hiyo, ukweli ni kwamba you are a type of a guy who attracts those kind of women. To another type of a guy, things would be totally different.

    So, it's not the fact, but you.

    Mimi kwangu ni kinyume, wanawake naokutana nao wote wanataka everlasting relationship, and they have never been after money, even for once. But this is not the fact, it's me!

    Wanasema, ukivaa miwani ya blue, basi kila kitu kinaonekana cha blue, but it's not the fact, ni miwani.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Halafu naona wanajifua sana kwenye nyanja za majambozi ukimpata anakufanyia mavituz ya ajabu kwelikweli
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Sana umeona eheee!!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    simply bcoz wanaume wanaboa saaaaaaaaaaaaaaana ol da tyme WENGI WAO na kuna wachache ambao ni km malaika vile wanavyojua kutreat mwanamke!
    ukisema utulie nayeye na umuendo km yeye mfalme stl atakuboa tu atajifanya asense kitu na kukulipa mabaya so da solution iliyopo ni part tyme game o waume za watu ambao automatically ni part tyme n short tym as it is
    lakin awa mabofrend wetu awa wamtumba kwa kuboa magalfrend weeeeeeeeeeeee hawafai.......!!!!!!!!!!!!1
    kuish single smtmes z wealth snce its stress free compare to mastress ambayo binadamu mwenzako makusudikally anakuletea bila huruma ili tu roho ikuume!!!!!

    thou mungu apend cz kasema muijaze dunia so kuolewa ni muhimu bt mmh.........wanaume makorokocho!!!!!!!!!!!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Sasa watafanyaje wakati idadi yao ni kubwa kuliko wanaume? Mnawaonea bure jamani....
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Rose naomba uniPM tafadhali..............
     
  13. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni aina flani ya utamaduni uliojengeka siku hizi ambao ni athari ya utandawazi na kipato kwa upande mwingine. Tamthilia za tv na life style ya western na wadada wengi kuwa na kipato kuweza kujitimizia mahitaji mbalimbali kwa mtazamo wangu naona kiepelekea hali hiyo. Pia inaonekana kwa uwiano wa idadi kati ya wanaume na wanawake inaonekana idadi ya wanaume ni wachache siku hizi. Hivyo ule usemi wa tutabanana hapa hapa unachukua nafasi kubwa.
     
  14. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    If our moms had not been tempted.......we would not be here!

    nimeipenda zaidi hii!

    back to topic.. wanapenda kuwa single kutokana na maumivu waliyoyapata kwenye mapenzi, na wengi wao wanadai mume wa mtu huhitaji kuwa commited kwake na wanachunika kirahisi!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Ahaaa! Kumbe sisi waume wa watu ni dili siku hizi? Sikujua hili. Mama naomba niku-tempt kidogo:sick:
     
  16. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona sitemptiki! wanaume wa watu wakuwa deal ndio maana kuna infidelity! hata wangu najua anachunwa somewhere!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Sasa kwanini usimchune mwenyewe?
     
  18. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa nimchune nipeleke wapi? hawa wakuchuna wana nyumba zao,familia zao zinategemea kipato atakacholeta. mi hata nikimchuna bado itaingia kwenye pato la familia!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Basi nichune mimi. Pato la familia yako litakuwa linachangiwa na wanaume wawili, huoni kama ni dili hilo?
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kushi na mwanamke nyumba moja mpaka milele nayo kero though inabidi.
    Mkuu ni mtazamo wako tuu wanawake wengi wanapenda kuolewa hao unaokutana nao watakuwa wamelizwa uko then wanaangukia kwako
     
Loading...