Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini sifanikiwi katika harakati zangu za kutafuta kazi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wild fauna, Oct 27, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimehitimu chuo na nimesoma bachelor of science in WILDLIFE MANAGEMENT.
    Nimekua nikisaka job kwa nguvu zote bila mafanikio ila kadri siku zinavyokwenda ndio ninakua na nguvu zaidi za kusaka kazi, sasa wadau naombeni ushauri au support yeyote sababu hali ni tete.
    Wanaojua NGO's zinazo deal na conservation please let me know... Nipo pande hizi za arusha
     
  2. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pole kaka tuendelee kukaza na kustay focus na kukeep hope alive utafanikisha tu usichoke!!!!
     
  3. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiona hivyo bas your not doing it in a light way, you need to be strategic.
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kasome msc nje itakutoa
     
  5. C

    Concrete JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ''Njoo Ufanyiwe Maombi'' Boni Mwaitege,2010.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,251
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Umejaribu kuwaona wataalam wa Sumbawanga na Tanga...!?

    Nilikuwa napita tu....
     
  7. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nyie bongo fleva mnakeraa
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,637
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Utafanikiwa,tanapa,na makampuni hapo arusha?
     
  9. b

    beauty gal Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtafutaj hachok ndugu yangu,uckate tamaa utapata tu.
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yah kwann usijaribu tanapa, ila nasikia makao makuu ndo wanarecruit
     
  11. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,061
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Utafanikwa Mkuu, endelea kuhangaika ukichanganya na maombi Mungu yupo upande wetu daima.
     
  12. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usikate tamaa, omba Mungu kwa sana. ajira hutokea pale usipotegemea kabisa. kama ukipata chance ya kujisomea pia
    soma2 usitulie tu utazidi kuchanganyikiwa!!
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ccm ni chanzo cha ukosefu wa ajira.wanajaza watoto wa vigogo ambao hawana uwezo makazini.
     
  14. ABEDNEGO CHARLES

    ABEDNEGO CHARLES JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Uko karibu sana kupata ajira. Keep playing!
     
  15. m

    mpendakweli Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikitokea nafasi ingine ya kazi tofauti na fani yako piga pia usikae ukasema huna kazi piga kazi zingine huku unafuatilia kwa karibu kazi ya fani uipendayo..marufuku kukata tamaaaaa.............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:glasses-nerdy:
     
  16. c

    chakochetu Senior Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwa tatizo la ajira,jaribu njia zifuatazo katika kuingia katika ajira:
    [1].ukiwa na Tshs.10,000/= tumia pesa kidogo sajili jina "WILD FAUNA" as business name with BRELA this will cost u less than TZS.8,000/= then apply kwa makampuni wakudhamini kwa wewe{as WILD FAUNA} uanzishe jambo ambalo utalimudu,kuanzia hapo utakuwa umepata contact,utajilipa kipato fulani.
    [2].Kama upo miji ya Arusha,Mwanza,au DSM tumia Tshs.10,000/= au chini ya hapo tayarisha Brochure zenye kutangaza matangazo ya biashara za wengine halafu weka ktk baadhi ya hotel zilizo katika mji uliopo.!!!!,kwani watakaotangaza watakulipa pesa wewe{as WILD FAUNA}.!!!,kwa njia hii utajikuta unapata contact,halafu ajira itakuja bila kutumia nguvu sana.
    [3].Tangaza {WILD FAUNA} as a business kwenye magazeti kwenye matangazo ya "CLASSIFIED " advertising mfano Daily news,Nipashe,The Guardian,n.k for less than TZS.3000/= utashangaa unapata order ya biashara ambayo uliyofikiria kuifanya,uta[pata kipato na contact na ajira utaipata kwa njia ya kuwa na mawasiliano ya watu mbalimbali during yr business.!!!
    [4] Wakati unayafanya yote kama nilivishauri hapo juu huku unaendelea kutafuta kazi ya kuajiriwa.!!!!
     
  17. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dah! Nimecheka kweli! We dogo ulisoma shule gani? Ama ndio hizi za kata eeh? Tumia praying badala ya hiyo playing
     
  18. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nawewe bwana sio light, ni right! Ninyi ndio akina Mulugo wa miaka ya baadae
     
  19. mase88

    mase88 JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ahahah kweli awa ndo akina mulugo wa badaae
     
  20. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana mkuu "CHAKOCHETU" Thats a gud idea,
     
Loading...