Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini serikali imeshindwa kulipa mishahara ya wafanyakazi hadi leo 2/11/2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MWANIKO, Nov 1, 2011.

  1. M

    MWANIKO Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hadi leo wafanyakazi wa umma hawajalipwa mishahara yao,je CHADEMA mko wapi ktk kero hii nchini?
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwani CDM suluhisho mngekuwa mlijua kuwa ni suluhisho basi 2010 mngewapa nchi ili waweke mambo sawa. Dr Slaa aliwambia kumchagua m.kwe.re ni janga la taifa hamkusikia sasa mnalalamika nini.

    We hukumbuki enzi za mwinyi wafanyakazi walikuwa wanaidai serikali na wengine waliamua kuacha hadi kazi wakaamua kujiajili ndo tunakoelekea sasa mtakoma kuchagua ccm
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Subirini Rais kapata msaada toka UK kwa Cameroun ila kuna sharti la sodomanization mko tayaaariiiiiiiii?????? mapesa bwelele yakuja
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    polisi baadhi nasikia hadi leo hawajapata mishahara.waliopata ni wale wanaopokelea mezani ambao bado hawajatengenezewa utaratibu wa kuchukulia bank.vilevile wapo baadhi waliopokea kupitia bank lakini hela imepungua si kama walivyozoea kupokea.wakikatwa kwa wale wenye mikopo bank ikikata deni unaweza usirudi na kitu nyumbani.ni hatari sana.mwaka huu mabomu ya machozi yatagoma kulipuka.
     
  5. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weweacha uongo wako ni wafanyakazi wa umma wa wapi ambao hawajalipwa mshahara,mana mimi nimevuta mpunga na mishahara imetoka tangu wiki iliyopita acha unafiki,ukizeeka utakua secretary wa shetani
     
  6. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu thread nzuri ila umeitibua na hiyo red.

    Toka lini CDM walikuwa na uwezo wa kutatua kero za wananchi?, wao kazi yao si kutatua bali ni kuzianisha ili aliyejitwalisha utawala atekeleze. Yaani CCM imekuwa ni kama vile Tajiri asiye na ujuzi wowote, anataka atengewe ofisi kwenye kampuni yake ili aonekane yeye ndiyo CEO wakati hata maana CEO hajui, kutoa maamuzi anatumia hisia na ubabe wa umiliki zaidi ya prefession. Akiambiwa na wataalam kuwa Kampuni karibu itafilisika kwa kuwa hakuna investment mpya zinazofanyika anakasirika na kumfukuza kazi mtaalam kuwa kamtukana kwa kumwambia kampuni inakaribia kufilisika.
     
  7. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ulianza vizuri kwa kujielezea wewe ila umekosea ku'geralize' kwenye hiyo red. umetumwa mbona unahasira hivyo, niligemea ungemfahamisha kuwa nyie tayari ili na sisi tupate matumaini maana hali ya mwaka huu wa fedha sio nzuri ipo.
     
  8. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    Wewe ndio muongo mkuu....hata mimi niko serikali kuu hadi leo ni kimya
     
  9. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukivuta wewe usidhani na wengine nao wamevuta kama wewe. Huu ni upungufu wa akili kichwani (UAKI). Kuna vitengo vingapi vya serikali? Kuna taasisi nyingi za serikali ambao mishahara yao hucheleweshwa. Sababu kubwa haieleweki. Kama unataka kujua basi waulize hao wa taasisi za serikali ndio utajua hayo yote. Tatizo lako kubwa ni kujifanya mlokole uchwara. Hufikiri kwa kutumia akili. Unajifikiria mwenyewe ndio maana huoni matatizo ya watu wengine wanapolia na serikali juu ya maslahi yao.

    Akili ni mali, tumia akili, usibane akili.
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Poleni sana ndugu zangu, najua wafanyakazi wengi hawkuichagua CCM, ni victims tu. Ila wale wa kujikomba tuache.
     
  11. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gharama ya kampeni Igunga ilikuwa shilingi ngapi tena?
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wanataka tufike hadi tarehe 37,38,39,40,,,,,,bila mishahara!Mwaka huu tutakula mchanga.
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,076
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    Hela ziliishia
    igunga coz kura
    moja walinunua kwa
    laki mbili
    na blala nyingine kibao
    lool nji hii bwana
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mliambiwa hataki kura zenu.. Sasa mnalia na nani? Uzeni zile khanga, tshirt na kofia muendeshe maisha.
     
  15. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mpumbavu mkubwa, ukipata wewe sio wote wamepata mbweha we, wengi hatujapata, au nyie ndio wapeleka majungu kwa kiwete na hivyo mnalipwa kabla ya wenzenu?
     
  16. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kapimwe Ubongo wako kisha urudi tena kutoa maoni humu, kwani nahisi utakuwa umepata mtikisiko wa ubongo, wadau wapo siriasi sana kwenye hili jamvi
     
  17. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nikajua labda tatizo ni Manispaa ya Iringa tu, kumbe hadi kwenu???

    Thread yako ni nzuri sana ila sioni kama CDM hili swala linawahusu, hili ni la Wafanyakazi wenyewe bali sio vyama vya siasa
     
  18. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wafanyakazi wa manispaa na halmashauri wamepata tangu tarehe 23. Taasisi zinazojitegema nazo wamepata mshahara. Serikali kuu hasa Wizara ya Elimu mshahara bado mpaka sasa, maisha yamekuwa magumu kwa watu wengi sana.
     
  19. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu, halmashauri nyingi wamepata ila serikali kuu wengi tunalia.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Slaa alimtukana Rais Kikwete, sasa kafuatilie yanayomtokea ndani ya CDMA anajuta kunyea kambi. Mwaka 2015 hana chake tena. Hivi wewe utamwitaje Rais Janga la kiataifa , hata kama siyo rais, binadamu mwenzako unamwita janga? Hakika kweli siasa haramu, jamaa katupa kabisa upadre na unavyotupa jongoo na mti wake. Laana sasa zimeanza kumwandama. Mbona hajazungumzia ya Lema . Au ndo ameshapigwa stop hata kuongea. Nasikia amegomea watu wasijilipe madeni waliokikopesha Chama. SASA atawatambua Ndesa na wenzake ni akina nani.
     
Loading...