Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Serikali haijalipa waathirika wa MABOMU wa GONGOLAMBOTO?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutta, Jan 21, 2012.

  1. Mutta

    Mutta Senior Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka leo ni zaidi miezi 11 tangu itokee MILIPUKO ya MABOMU ya GONGOLAMBOTO.Mpaka leo Serikali haijawalipa watu WALIUMIA na wengine kuwa na VILEMA vya maisha kwa uzembe wa Serikali baada ya yale ya Mbagala.Hata watu wa kujengewa nyumba Bado zoezi limekuwa gumu kwani wanadai Viwanja walivyopata vina migogoro.Nashangaa sijui MABWEPANDE imezuka baada ya MAFURIKO ya Dar?Tunaiomba serikali iwalipe maana wanateseka.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,710
    Trophy Points: 280
    unaiuliza kwa nini serikali ya mapoyoyo!! kama kwenu amesalia angalau babu mmoja mwambie afanye mambo nafasi ya magogoni itangazwe kuwa wazi, atakaeijaza labda atawalipa.
     
Loading...