Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini roho huuma?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eeka Mangi, Nov 11, 2008.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani msaada, hivi kwa nini ikitokea wapenzi wawili wakiachana, roho huuma sana pale mmoja amwonapo mwenzie ana mpenzi mpya?
     
  2. A

    Aunty Lao JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2008
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 215
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aliyeachwa ndo huuma sana, maana hukumbukia mazuri aliokuwa anayapata kwa aliyemuacha.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kama ulimpenda kwa dhati roho lazima ikuume as she or he was part of you.
     
  4. BrownEye

    BrownEye Member

    #4
    Nov 20, 2008
    Joined: Jul 31, 2007
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wifu ati, yaani hupendi uliyemuache afanikiwe, akipata mpenzi wewe kiroho razima kikuume vile sasa atakusahau wewe na kuwa karibu zaidi na candidate mpya. Basi hapo wewe ndo utajiona hufaiiii!!!!
     
  5. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ..Ubinafsi tu ndio tatizo!!!!
     
  6. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini pia uliyeachwa utakaa week moja mawazo yanakwisha hamna noma wala nini maana mapenzi siku zote kubali kila kitu mpaka uoe ndio unasema chako.........
     
  7. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Roho ni nini? Na ipo wapi?

    Au unatumia "roho" kurahisisha mjumuiko mzima wa mawazo?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 20, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    I think she/ he meant "moyo".....there is no organ in the human body called "roho"
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mimi ninayo! :)
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Nov 21, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Iko sehemu gani?
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    nichinje nitakuonesha!!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Nov 21, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Mimi kukuchinja siwezi.....ngoja ntamwambia chinjachinja.........
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145

    ...sawa, je huyo ndiyo anayejua kipi kati ya "roho" au "moyo" vinavyo sononeka au kufarijika kutokakana na kughafirika au kuridhika kimapenzi au ndani ya mahusiano?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Nov 21, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    No hajui...ila akishakuchinja....wewe ndio utanionyesha mimi au yeye "roho" yako iko wapi....

    We si ulinambia nikuchinje utanionyesha?
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Nyani, kwa hiyo roho ni kitu cha kuaminika tu lakini moyo siyo au vipi... Sasa kwa vile mwanzilishi wa thread ameulizia roho nawe ukasema labda anamaanisha moyo, kwanini sasa huo moyo (physical organ) huuma pale mtu anapogafirika ndani ya mapenzi?! Ni blood pressure au kipi kinachosababisha physical organ kama moyo kuuma kutokana na matatizo ndani ya mapenzi?
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Nov 21, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Bana eeeh mie sijui bana...mbona wataka kunishikia bango....?

    Kwanza rudi kule kwenye thread ya Cynth ukamjibu Kuhani.....naona umekimbia baada ya kukamatwa na ile definition ya "groupie"....ahahahahahahaa
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ikawa ndio sababu ya msingi kabisa -- Ubinafsi.

    Sio kwa wapenzi tu, hata bosi akimfukuza mfanyakazi wake kazi hapendi afanikiwe kupata kazi nzuri zaidi...kwa kifupi mtu anapomwacha mwingine anataka amwone akiteseka ili aseme si mnaona nilivyokua namsaidia?

    Nadhani roho sio kitu cha kushikika. Kuumia roho ni hisia tu, kama ilivyo kufurahi, kuhuzunika n.k.
    Labda swali hili laweza kueleza kidogo.... unaposema mguu wako, mkono wako, ubongo wako, macho yako, moyo wako, damu yako, mwili wako; kwa hiyo wewe (mmiliki wa vyote) ni nani au uko wapi?
     
  18. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Because there is always unfinished business between the two of yu .. kwani sometimes relationships zinakatishwa ghafla na wote mnabaki yearning for something ndo maana .. laiti binadaamu tungekuwa kama chakula .. ukimpata mwenzio unamla mpaka akaisha .. then .. like its closed chapter .. tena after a flash in the toilet ndo kabisa ... unasahau ... situation would have been different my dear .. so midhali bado atakuwa hai akitoka kwako roho bado itakutuma ujue je yukoje after yu .. wengine wakimkuta kadhofu ni furaha tosha ila wengine wakiona kanawiri wivu na visasi vinaanza hapo ...
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Inaeleweka kama wewe ndiyo umeachwa.Lakini kwanini roho ikuume wakati wewe umemkataa mwenyewe? Kuna kesi zimewahi kutokea ambapo ( na hii hasa ni kwa wanaume) hata mauaji yametokea kisa mtu kakuta mtalaka wake yuko na mtu mwingine.Huo wivu wa nini wakati mlishafunguana mashati?
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...sababu hujui thamani ya mtu mpaka umpoteze.
     
Loading...