Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini raisi wetu hatembelewi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chakunyuma, Dec 27, 2011.

  1. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shibuda na Shilungushela wapo. Mkutano umeanza muda kidogo.
    Watu ni wengi pia samahani kwa kuwa title lilikuwa tufauti na maelezo lakini nimerekebisha.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hujaeleweka
     
  3. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shibuda anasema CDM ni mbadala wa ccm na dawa ya mafisadi. Kaongea mengi siwezi kuandika yote lakini nitajitahidi.
     
  4. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Title naona halitaki kubadilika ila ninatakiwa kusomeka hivi: kuna mkutano wa chadema stendi mpya Shinyanga.
    Ila nipoona halibadiliki nimeanzisha thread nyingine yenye kichwa sahihi. Samahani kwa usumbufu.
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wewe ni Muandishi? Raisi hatembelewi Tulishaijadili hiyo....
     
  6. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimesema samahani kwa usumbufu nimpost tena.
     
Loading...