Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini raisi wangu unanitesa kiasi hiki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wild fauna, Jul 4, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Raisi wangu kwa nin unanipa msongo wa mawazo kiasi hiki? Kila kukicha matatizo yanazid,hutaki kutafuta ufumbuz mathalan MGOMO WA MADAKTARI,RUSHWA, AJIRA,na mambo mengne mengi yanayotia kichefuchefu kama hayo.Kwa uozo wote huo mimi kama mzalendo wa nchi hii huoni kama utaniua kwa pressure jaman??
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Inasababishwa na udhaifu ccm imeshashindwa kuongoza hii nchi maji yamefika shingoni wamekula nchi imebaki mifupa ndo maana unaona hata pesa za kuwalipa madaktari hakuna na walimu nao wanajiandaa kugoma cjui itakuwaje usalama wa taifa wanamshauri vibaya ubabe umezidi
     
  3. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama madai tu ya walimu yameshdikana kweli madaktari mtapata mnachokihitaji?? Mimi wamelisomesha kwa mbinde tena kwa migomo mingi na cost sharing ila wameshndwa kunipa ajira SASA NIPO KWENYE BUS NAELEKEA MOROGORO KULIMA MATIKITI MAJI(WATER MELONE)
     
Loading...