Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini rahisi kuhesabu makosa kwenye uhusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safety last, Jun 26, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mtu anapokosea kwenye uhusiano ni rahisi mtu kulalamika na kutumia kama kigezo cha kuachana haijalishi mmeombana msamaha inakuwaje mazuri mengi ndani ya uhusiano yanafutwa na makosa machache!
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hata sio machache kosa moja tu
    La weza kuvunja kila kitu...

    Nadhani inatokana na uaminifu
    Ulioweka juu ya mtu..
    Na ile yakufikiri he/she is "perfect "
    Unamuweka mtu juu kupita kiasi..
    Na siku akikosea mmmhhh..
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii cjui ni ile notion ya the end inajustfy the means au ni nini! Lkn ni kweli huwa tunaangalia mabaya zaidi hata kama mazuri yana outweigh......
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hah hah!!
    sometimes means justfy the end...
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha! True that my rosie,karibu baridi tudiskasi hii sred
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    wataalamu wanasema binadamu tuna uwezo mkubwa zaidi
    wa kupokea maumivu kuliko raha....hiyo ndio sababu.....

    ndo maana huwa hatuwasahau waliotuumiza,lakini tunawasahau sana waliotupa raha zamani
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tena wengi wanaotoaa maamuzi kama hayo wana madhambi hatar
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    nakubaliana na ww huwa tunawakamilisha watu ktk uhusiano!sasa baya moja linafuta yote yanini kufanya mazuri mengi huku ukijua kosa moja litaharibu kila kitu.. Kweli ubatili upo mwingi tu.
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    ina maana kwenye uhusiano makosa ndo muhimu kudetermine kama uhusiano ni mzuri ,au ni kutegemea mengi mema kwa umpendaye hatuchukulii baya tunalofanyiwa kama kipimo cha kujaza pungufu la mwenzako.
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    true that,mabaya ndo yanamfanya mtu atambulike aina ya utu alionao
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hatuwezi kutegemea mema tu maana binadamu c malaika!kikubwa tunapaswa kuvumiliana, kukosoana,na hata kama uhusiano umefika mwisho ni vzr kutambua mema ya mwenzio pia kuliko kusemana kwa mabaya tuuuu!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni rahis kuhesabu makosa ya mwenzako kwa kujihami au kwa kutokubali kujipa lawama! watu huesabu makosa ya wenzao kuwafanya wawe upande salama pindi wafanyapo maamuzi, kuwafanya wenza wao wajione wakosefu machoni mwao na mbele yawatu. Ktk mapenz unaposamehe kosa, sameheni jumla!
     
  13. S

    Sikubali Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpnz wako akikufanyia kosa linauma sana zile raha zote unasahau kabisa.
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wivu, kuchokana. Vinaweza kuwa vijisababu. Mtu huwezi kumwacha mpenzi wako kisa makosa madogomadogo tu, ikitokea kama hili ujue umechokwa.

    ila pia usisahau kuwa kuna makosa mengine ni sooo! Mfano kumsaliti mpenzi wako kwa makusudi, afu waziwazi. Hapo utakuwa umefunika mazuri yote.
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa kweli utaona mtu umamfamyia mema kibao miaka nenda rudi, kosea kitu kimoja tu, hakuna rangi utaacha ona
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akikukosea tena unakumbushia! Hahahahahahaaaa! Mapenzi Bongo full usanii teh!
     
  17. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona mtu ,anafanya hivyo basi hakutaki tena, kigenzo kikubwa cha kumjua mtu kama amekuchoka au alikua hakupendi just alikua anakuchukulia vyako ,au analengo lake ,miongoni mwao ni hilo ,kama mtu anakupenda ata kama ulimpa kitu kidogo tu basi siku zote atakuona muhimu ,la ukiona anasahau ih-saan na nguvu zako kwa one mistake hakuhitaaji tena,,
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    UKWELI NI KWAMBA MOYO HUKUMBUKA ZAIDI MABAYA KULIKO MAZURI,

    Maumivu yanauma zaidi kuliko utamu.

    Kwaiyo siwezi shangaa mtu kushangaa
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu si sehemu ya makubaliano kwenye mahusiano
     
  20. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Afadhali bado mdogo!!??
     
Loading...