Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Pinda ni kipenzi kwa Kikwete kuliko Dr Shein

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jul 31, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    GT,
    Ukiachana na mtazamo wa mwanahalisi ambao unaongelea zaidi matukio mbalimbali ya kitaifa waliyoyachukulia kama ndo kigezo cha kusema kuwa Pinda ni kipenzi cha Kikwete, wewe una mtazamo gani?
     
  3. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nafasi yake kama waziri mkuu ndiyo sababu ya kuwa karibu na Raisi. Yeye ndiye mkuu wa shughuli za serikali, hivyo kuwa karibu na mkuu wa nchi ni jambo la kawaida. Na hiyo ipo toka enzi na enzi.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida sana na lazima iwe hivyo maana alimchagua mwenyewe hakuchaguliwa na chama kuwa mwenza kama makamu ilivyo....lazima awe karibu nae zaidi hata kwa utendaji na majukumu ya kila siku.....utendaji na utawala....
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pengine Dr Sheni hakumchagua yeye bali alichaguliwa na wana mtandao wake..! Lakini isiwe tabu mwacheni mzee wa Mikasi
     
  6. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #6
    Jul 31, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    kikwete hajawahi kumpenda pinda [kirafiki/acha working relation] dr shein au pinda.....makamu wake wa rais chaguo lake alikuwa moamed seif khatib...waziri mkuu choice alikuwa lowasa.....

    hawa wote shein alilazimishwa kuwa naye kwa kuwa system haikuamini kumkabidhi jk nchi bila kumpa msaidizi mwenye uwezo wa kumshauri madhubiti[shein ni mzuri kwenye vikao vya ndani].......pinda aliambiwa amuweke akawadanganya wazee kuwa amekubali kumpa uwaziri mkuu....baadaye jina bungeni akapeleka la lowassa ..na tangu hapo wazee wa kazi wakawa na kazi moja tu ya kumuonesha jk kuwa nchi ina watu wanaofanya iitwa nchi....lowassa akadondoshwa ...na ikabidi kikwete akubaliane na matakwa ya system kumuweka PINDA ...
     
  7. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #7
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kipenzi cha kikwete because "Birds of the same feather flies together". Anayoweza kuongea na kutetea na kubadilika badilika Mzee wetu Dr Shei hawezi maana hataki kuiharibu dhamira yake! That is it!
     
  8. C

    Chuma JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha Majungu yako...!!! Kujifanya Unajua System!!!
     
  9. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Soma Al-Huda la wiki hii, makala yenye heading "Rais Kikwete Pinda sasa watofautiana".
     
  10. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Pinda simply ni muoga, anaogopa kina Rostam, Lowassa, Mstaafu wa idara, Gen. Mboma, Mkapa, Nchimbi na Karamagi, yes! ninasema anawaogopa. Kwenye kiako kimoja cha Cabinet Nchimbi alimuambia Pinda mbele ya rais kwamba hamtambui kama pm, yeye bado anamtambua Lowassa sasa Pinda angekua na ubavu angemlilia Nchimbi kwa rais mpaka atemwe, lakini wapi!

    - Maneno yako Mkulu PM ni 100% truth, Mkapa alimlazimisha Muungwana kumkubali Shein kwa ushauri wa Mwinyi na Salimn, badala ya chaguo lake yaani Mama Meghji, Khatibu na Shamuhuna.

    - Kwamba Muungwana na Pinda wako karibu no way, in private Pinda analia kama sisi hapa JF, lakini in the public anaimba wimbo wao mafisadi, ni kweli Pinda lilikuwa chaguo la wazee wa CCM kuwa PM, muungwana akaweka mguu chini kuwa ni Lowassa tu, alipopaka ndio akakubali kurudia chaguo la wazee.

    - Shein kwa wanaomjua kwa karibu ni mtu mzembe mzembe asiyependa shuruba za kisiasa, infact wazee wa CCM walipomtaka achukue fomu ya urais 2005, aliishangaza CCM nzima kwa kudai kwamba hawezi kuwadanganya wananchi kwa kuwahutubia one thing kuwa anapinga ufisadi, huku viongozi wanafanya ufisadi bila kuguswa na yeye ni nani hasa wa kuwakaripia viongoZi waliozoea wizi toka tupate uhuru.

    Respect.

    FMEs!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    NAAM!naona alifanya vyema
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakini mimi ninaamini kuwa JK anampenda zaidi Shein kuliko Pinda. Pinda anaonekana kama kipenzi kwa sababu ni trouble shooter tu, lakini katika uendeshaji wa nchi, shein is doing much than Pinda, na Kikwete anafurahishwa na hilo
     
  13. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Because Pinda is stupid as JK, khalas!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahahah!at least A GOOD TRY,ACCORDING TO wewe
     
  15. M

    Mvutakamba Member

    #15
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mauchaguzi haya mengi yatajiytokeza .Wacha tuangalie.Pinda anaogopa nini hasa ?Inasemekana hata Mkuu wa Wilaya Nzega kufanya ushenzi huu pamoja na agizo la Pinda ni kwamba yeye anamtambua JK pekee na since JKkatulia ina maana anafanya ya ulinzi wa hisa zao na mkuu pale Nzega na Pinda kesha pinduliwa , kaanguka chali kabisa .
     
  16. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mkuu umefurahi siyo!!!
    Hujuwi huyu Pinda alivyofanya chakula kisinipite wiki sasa.
    Kule visiwani wanasema akitia mguu wake watamzomea kama kikojozi.
     
  17. M

    Mvutakamba Member

    #17
    Aug 1, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Yaani waziri mkuu wa CCM azomewe na wana CCM au una maana gani? Siamini natamani atie mkuu .
     
  18. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hakuna mwana CCM Zanzibar,unapokuja upuuzi wa Pinda.
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Alaa unamaana watamwitia MAJAMBO?
     
  20. SYLLOGIST!

    SYLLOGIST! JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2009
    Joined: Dec 28, 2007
    Messages: 241
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nani kadanganya, tena?
    Toka lini yeye ni kipenzi wa Kikwete?
    'We unaujua mtandao'?
     
Loading...