Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini pinda anakwepa kuzungumza na madaktari?

Discussion in 'JF Doctor' started by meningitis, Jan 26, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wakuu mgomo wa madaktari unaendelea kushika kasi,ni mgomo unaweka historia kwa kuhusisha sehemu kubwa ya tanzania.ninavyoona wizara ya afya imeshindwa kutatua mgogoro huu kwani wao ndio sehemu ya tatizo kwa hiyo ni wazi waziri mkuu anahusika kutatua mgogoro huu kwa sasa.jana ilionekana kama PM ataenda kuwasikiliza madaktari na kujaribu kutatua mgogoro huu.lakini hajafanya hivyo na badala anamtuma waziri wa afya kuongea na waandishi wa habari.tafsiri yangu ni kuwa bado serikali inaendeleza dharau kwa madaktari,bado serikali haijaona madhara ya mgomo huu.kwa nini PM hafanyi uamuzi sahihi wa kukutana na kuwasikiliza madaktari?je anasubiri vifo zaidi vya wapiga kura au anaona ni utani?au anasubiri wananchi waingie mabarabarani?
    Pinda kutana na madaktari!! Usisubiri maamuzi magumu ya wananchi.
     
  2. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo kawaida yake kutafuta sympathy! porojo bila vitendo!
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mwacheni aendelee kutafuta public sympathy through media huku mgomo ukiendelea kushika kasi nchi nzima.....later atalia kabisa.
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hana cha kujibu mkulu kaenda Davos yeye atakachosema ni kuwa serikali imeliona jambo hili litafanyiwa kazi kwa mujibu wa sheria. Yaani huyu mtoto wa matajiri ni ajabu maana sio tena mtoto wa mkulima
     
  5. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ni kama baba asiyeweza kuihudumia familia anavyowakwepa watoto
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ninachopendea mgomo huu unasupport ya wananchi na govt imeshaona tatizo ndiyo maana haijibu. Napenda uendelee ili wananchi tuungane ili badala ya kudai madai haya sasa tufanye mapinduzi tumtoe huyu mkwe.re na serikali yake ya kishikaji.
     
  7. G

    Grayson Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ameshajua kwamba kwa jinsi huu mgomo unavyoendelea utaisha wenyewe
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hebu nikumbushe...Pinda ndio nini?
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Yule jamaa anayejiita mtoto wa mkulima, mwenyewe anajifanyaga eti ni mkali kama sura yake ilivyo jaribu kuvuta kumbukumbu. Halafu ni mtu kulialia tu
     
  10. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Anafikiri madaktari wanabeeep ngoja aone cha moto wanafikiri mziki huu ndio utatutoa kwenye makucha ya ccm wananchi tuutumie vizuri kuingia tahiriri yetu mnazi mmoja naomba aendelee na mazalau yake hivyohivyo tupate pa kutokea .
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwasababu anajua watu wameshachoka porojo zake.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Jamani nyinyi mnataka kumuonea bure huyu Mizengwe Pinda, mtu ambaye hakuwa na uwezo wa kumuwajibisha Luhanjo mpaka akampigia simu JK akiwa South Africa mnategemea kwenye hili afanye nini?
    Na msiniulize kama nchi hii ina makamo wa Rais kile kizee cha Kizanzibar pale ni kama kipo picnic kura raha tu na wake zake, hata kazi yake haijulikani ni nini!!
     
  13. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anashindwa afanye nini maana hana uamuzi.huyu ni waziri mkuu ktk historia ya nchi yetu kuwa kibogoyo.kwa ufupi ni kama secretary wa JK.hana meno jamani anaogopa atawaambia nn madaktari.acheni mponda raha huko davos arudi ndo atoe maamuzi otherwise tunapoteza muda tu hapa
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hatuna mda,kinachotakiwa nimaamuzi!pinda wake up!
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wanasheria hebu watusaidie, watu wanakufa kwa sababu ya kukosa huduma wakati huu wa mgomo. Je wafiwa wanaweza kumshitaki waziri wa Afya au hata katibu mkuu wizara ya afya kwa kusababisha ukosefu wa matibabu?
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Hakuna jambo linalohitaji wanasheria hapo, kinachotakiwa ni asasi za kiraia kuandaa maandamano makubwa kupinga mauwaji haya yanayofanywa na serikali na ikiwezekana huyu jamaa abaki huko huko Davos aendelee kura kuku.
    Hivi Watanzania tunahitaji ishara ipi ili kujuwa kwamba nchi imeshafirisika? nukusi ya bajeti kwa December 2011 ilikuwa ni shilling Billioni 800, tunasubili nini kubadilisha serikali?
     
  17. k

    kiche JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ingekuwa ni mpira tungesema hilo (pinda) ni shati
     
  18. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu mgomo umesababishwa na kiburi cha blandina nyoni. Haukupaswa kufikia hapa ulipofikia!
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hawghasia ameshindwa sasa ni wakati muafaka kwa MP kukutana nao,madai yao yapo wazi na yanahitaji majibu ya wazi na sio tutashughulikia
     
  20. l

    lelo lelo New Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bosi yuko uswis anakula bata(jk),secretary wake (mp)hawez amua lolote kwa sasa...
     
Loading...