Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Picha za Mgombea Urais wa CHADEMA Dr.Slaa na wabunge hazionekani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mpendanchi-2, Sep 9, 2010.

  1. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Katika pita pita yangu sijaona matangazo wala picha za Mgombea urais wa CHADEMA na Wabunge wa Chadema kwenye Bango lolote!!! Si mijini wala vijijini.

    Chadema imekuwaje kwani, maana watu wa mjini at least wanafahamu maana ya mgombea urais Dr. Slaa na CHADEMA , je huko vijijini kwenye watu wengi itakuwaje!! Kama tatizo ni pesa itisheni harambee tuchangie ili picha na majina ya wagombea ubunge yatangazwe kwa nguvu kama CCM anavyofanya.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hata bila mabango Kura atapata
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    wazo zuri..
    ccm waliwaburuta waendesha baiskeli na pikipiki na kuwaburuta wananchi kwenye malori lakini watz walijaa wenyewe kwenye mkutano wa chadema bila kupewa lifti au kupewa pilau..........watz wamejua ukweli na ukweli siku zote ndio utakaotuweka huru........
     
  4. p

    pierre JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hhuenda anazo chache,maana kuna maeneo machache nimeona hizo picha za wagombea wa CHADEMA.kama eneo ninaloishi zilibandikwa ila kwa sasa wameondoa zote naona hii ni kampeni ya vijana ccm kuondoa hizi picha za DR.
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wazo zuri, nadhani haya mabango kuna sehemu nyingine ni muhimu sana...
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kweli hata mimi hilo limenishangaza! Kama ni swala la pesa, ni bora tuchangishane mapema. Andika " CHADEMA" halafu tuma 15710 upate kuchangia ewe mzalendo. Mimi nilidhani labda ni tactics, yaani wanangoja wachoke picha za mafisadi ili waweke za wazalendo. Kama hawataweka kabisa itakuwa mbaya kikampeni.
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 2,460
    Trophy Points: 280
    Si kwamba picha hazipo zipo ila kutokana na wingi wa picha za CCM zinakuwa kama hazipo, hii ni kutokana na CCM kutumia bil.2 kwa picha tu ikisaidiwa na pesa za serikali.
    [​IMG]
     
  8. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijui maeneo mengine lakini kwa Dar es salaam nimezunguka sana, sijakutana na picha kabisa, labda niamini kwamba zikiwekwa kuna vijana ma Agent wa mafisadi wanazibandua!!!
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 2,460
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kuchanwa au kuondolewa nafikiri Chadema hawana picha nyingi, zitawekwa last wiki watu watakapokuwa wamechoka kuona rangi ya kijani tuu wakiona rangi tofauti moja hata ndani ya picha 100 za kijani lazima watataka wajue ni nani, ni sawa na doa moja jekundu kwenye shati jeupe huonekana zaidi.
     
  10. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Usibabaishwe na wingi wa mabango!! Bango moja la Chadema lina nguvu kuliko mabango 400 ya ccm.
     
  11. B

    BWAXY Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tena kumbuka kuwa hawakulipia kodi
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM imetumia pesa za serikali kufanyia kampeni, imeyumbisha utendaji wa serikali nzima ,
    na hapa Mwanza mfano wameweka mabango kibao, watu wakiona hizo picha huishia kufyonza, na kumtusi mgombea wao wa urais, kweli nawaambia, kama hamuamini jaribuni kuchunguza sura za watu wanapokaribia mabango ya Kikwete, watu wanamchukia sana, ndo maana Mbeya walimzomea.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Chema chajiuza kibaya chajitembeza. Hii inaweza ikawa dalili ya jinsi vipaumbele vya nchi vitakavyokuwa pindi watu watakapoingia madarakani. Je effectiveness ya kutumia mabilioni kujitangaza,tena dar kwa mabango lukuki iko wapi? kuna wamama wanaovaa viatu vya laki mbili na kupaka lipstick ya sh 50,000 tshs huku watoto wana kwashakoo!
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Kila nikiona Bango lenye maandishi: Chagua Chama Cha Mafisadi
    Chagua Fisadi

    NAPATA KINYAA.

    Kwa ufupi ni kwamba hayo mabango hayana mvuto, hata wao wanajua.
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    siku hizi dhambi inayonikabili ni kutukana kila bango la ccm ninaloliona, im sorry lakini ni ukweli.
     
  16. m

    mtiwadawa Member

    #16
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kura zitatoka wapi,wakati bado wachanga na hamfamiki vijijini.
     
  17. S

    Sylver Senior Member

    #17
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha muhimu nadhani chadema wanalijua hili na wanajua wanacho subiri
     
  18. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #18
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kizuri chajiuza kibaya chajitembeza.mungu ibariki tanzania ijiondoe katika minyororo ya utumwa wa mafisadi,wala rushwa wezi ccm
     
  19. m

    madiya Member

    #19
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu yupo nyuma na mbele ya watanzania wapenda mabadiliko hata bila mabango dr.atashinda tu mungu aliamuru usiibe ccm wameiba pesa za wananchi kwa kutengenezea picha hakika ni dhambi hukumu yao inanukia
     
  20. h

    hagonga Senior Member

    #20
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri suala la kubanduliwa kwa mabango ya CHADEMA yaweza kuwa kweli, maana siku chache zilizopita nilikutana na vijana fulani waliovalia Ki-CCM wanaongea wenyewe kuwa wanaenda kuondoa mabango ya CHADEMA na kuweka za kwao na hamna mtu atakayewauliza hata mmoja.
    Na mimi nilishindwa kuwaongelesha kwani hata hivyo walikuwa wawili na wameshiba kiasi! ilibidi ninyamaze tu,wakaendelea na sfari yao.
     
Loading...