Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini operesheni ya tumbo hufanywa chini ya kitovu?

Discussion in 'JF Doctor' started by Ulimakafu, Jul 15, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kwa jinsi ninavyofahamu, madaktari humfanyia upasuaji wa tumbo mgonjwa kwa kupasua chini kitovu.Kwa nini huwa gawapasui sehemu zingine za tumbo?Wataala please......
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uNA HAKIKA NA USEMACHO?? tUMBO LAWEZA KUCHANWA POPOTE KUTEGEMEANA NA TATIZO
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tafuta wataalamu wa maumbile(anatomy) watakufafanulia!
     
  5. i

    isinkini Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemeana na aina ya operation. sijui unaongelea tumbo kwa maana ya abdomen au stomach?
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Asante kwa mchango.
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    on addition laparascopic surgery! ... one of the tube huwa twaingiza through kwenye kitovu! ...

    google Laparoscopic surgery for more info ..
     
Loading...