Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Offside Trick hawaweki wanenguaji wa kimanga kwenye video zao?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kmdh, Jun 20, 2012.

  1. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wamanga wa Offside Trick wanapenda kweli kukashifu madada wa kimatumbi kwenye video za laana. Sasa basi waanze kutuwekea dada zao wa kimanga tuone viuno vyao. Tumechoka na viuno vya kimatumbi. Leteni viuno vya kimanga tuvione.
     
  2. c

    chilubi JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu hao wamatumbi waliomo kwenye zile VIDEO ni KOBA. Hawana heshima wanatangaza biashara
     
  3. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani amekwambia wamanga hawatangazi biashara? Umeshaona hiyo hapo chini?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. k

    kiddy adams Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tembea uwone bro, usijikashifu wamanga ni nouma na wanauza mbaya hyo ost cha mtoto hao unaowaita wamatumbi,karibu kwetu nikupeleke kibao kata ukaona mauno na denda hadharani na vidore hutiana vya mbele na nyuma live kwa ngoma zao.so usijishushe Kaka.kuna sababu kubwa saana ya dini na mitume yote kushuka uarabuni Kaka.
     
Loading...