Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

.....kwa nini Nyerere peke yake alifanya?

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by fabinyo, Oct 19, 2011.

  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kipindi hiko sikuwepo,wala sina maelezo ya kutosha ya kihistoria kwa nini siku ile ya muungano,mwalimu hayati nyerere alichanganya udongo wa tanganyika na zanzibari peke yake?hayati karume alikuwa wapi na kwanini hawakushirikiana katika uchanganyaji?naomba mnisaidie,kweli sifahamu chochoti juu ya hilo..
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2014
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,110
    Trophy Points: 280
    Naona kila mmoja hana jibu kwa hilo swali lako kwa miaka mitatu sasa.
     
  3. wabara

    wabara JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2014
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 1,513
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakusaidia kuelewa kuwa huo Muungano wenyewe ni wa kulazimishana dhidi yao.

    Na kwanini hotuba za huo ati Muungano mara zote huongea Nyerere pekee au mwenzie alikuwa hana
    :-

    1 : chakuongea
    2 : hakujua kuongea
    3 : kwa sababu ya ujanja ujanja wa Nyerere
     
  4. Kibo10

    Kibo10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 10,775
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Karume alikuwa zuzu shule ilikuwa hana mwalimu akamzidi ujanja
     
  5. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2014
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukichunguza vizuri nahisi kuna ukweli.
     
Loading...