Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini ni kwa wanawake/wasichana tu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Aug 29, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wengi huwa wanapenda kusema na kuona kwamba ni wsichana/wanawake pekee ndio wenye wapenzi zaidi ya mmoja,na sio kufikilia na wavulana pia wanao wapenzi zaidi ya mmoja.ni kwa nini kwa wasichana/wanawake tu?wavulana je?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi sina hata mmoja wewe je?
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu nyie wenyewe mnasema...........
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    nadhani ni kwa sababu wanaume wamejihalalishia wao kuwa na wapenzi zaidi ya mmoja. si unajua nkuki kwa nguruwe?
    <br />
    <br />
     
  5. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna hata mmoja nani?
     
  6. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunasema nini?
     
  7. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cjakuelewa nifafanulie zaidi?
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    si mupenzi?
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kuwa mnao mabwana zaidi ya mmoja, kuna wa usafiri, kuna wa Vocha, kuna wa kodi ya Pango..... yaani inategemea na mahitaji yenu... uongo?
     
  10. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    maumbile yao hayasupport kuwa na more than 1 man
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tangaza kuwa umeachana na mimi!!!!!!!!!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Kama mungu mwenyewe ni mwanaume mnategemea nini?
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwa sababu ya matendo yenu ya kutokutulia!!!!!!
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Njoo kwangu mamsapu wangu Beibeeeeeeeeeeeee(baby)
     
  15. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    hahahaaa, kweli nkuki kwa nchungu kwa binadamu ngu....no (kitimoto). Eti wao kuita a.k.a nyumba ndogo hawaoni tabu, dreva taxi, mh...!!!!
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    acha urongo na umbea
    nan kakwambia mungu mwanaume?
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Umewahi kusikia 'mama mungu'

    Au 'mama yetu uliye mbinguni'?

    Au 'mama mwenyezi'?
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Mimi nikiwajaza kwenye fuso hawatoshi, nina mademu mingi sana.
     
  19. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kuna mtu alishasema kwamba~ "kufuli moja likifunguliwa na funguo nyingi basi hilo halifai ni kimeo, ila funguo mmoja ukifungua kufuli nyingi basi huo unaitwa master key" nadhani hii itakupa jibu sahihi..
     
  20. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hahaha imenifurahisha hii
     
Loading...