Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini ngeleja nae asisimamishwe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Aug 25, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau nimefarijika sana na habari kuwa bwana JK amemsimamisha kazi rafiki yake Jairo kwanini na Ngeleja asimfuate?kitendo cha yeye kwenda kumpokea na kumkumbatia ni kulidhalilisha bunge, waziri mkuu na kuonekana kushangilia kosa lilofanyika.

    Kwa nini Ngeleja asimamishwe kwa kushindwa kuleta unafaa na maendeleo katika wizara anayo iongoza kwa miaka 4 na zaidi sasa?
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kama ni kufukuzwa kwa kumkumbatia, vipi wale wengine walioshangilia?
    Na kama ni hivyo basi hakuna atakayepona...
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Jk sijui anamwogopa nini huyu ngeleja..Jana ametuonyesha live kuwa ameshiriki kwenye hiyo rushwa kwa kumkumbatia fisadi mwenzake jairo..jk akitaka heshima irudi atimue wote hawa.
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hao wafanyakazi hawana matatizo..wanajipendekeza tuu, ni njaa tu zinawasumbua
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    girfriend wangu alikuepo kati ya wanaoshangilia nimemit nae jion tu nkapiga kibuti ka wasemavyo
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,421
    Trophy Points: 280
    kwakweli hata mimi sijui kwanini....
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa ngeleja, yeye asubiri maamuzi ya tume iliyoundwa, isipokuwa anaetakiwa kusimamishwa kazi pamoja na Jairo kupisha uchunguzi, ni katibu mkuu kiongozi.
    Huyu nae anatakiwa kuchunguzwa.
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ngereja,Katibu Mkuu KIongozi Jairo,Kikwete all they have to go
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Si ngeleja pekee na hawa wafuatao ni wakutimua kazi
    1.mh. Ludovick Utoh-kwa kumsafisha Jairo.
    2.Luhanjop kwa kumsafisha Jairo.
    3.Wafanyakazi wote Wizara ya Ngeleja--kwa kusukum gari la mwizi
    NB. Huku kwetu mwizi anauwawa, hapewi hata sekunde ya kujitetea, wao wana mshangilia mwizi.
     
  10. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bishop Hiluka usiodandie hoja soma hoja yote na uelewe hoja sio kumkumbatia wewe
     
  11. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngeleja nae si lolote Bunge limwajibishe
    Huyu anafanya mambo anayotumwa na wakuu wake
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jairo mwenyewe hajasimamishwa, bali amepewa likizo terms zingine za ajira zipo palepale. ccm wanatuchezea sinema za kihindi
     
  13. M

    Mwene wa Yumbi Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini Ngeleja asimamishwe kwa kushindwa kuleta unafaa na maendeleo katika wizara anayo iongoza kwa miaka 4 na zaidi sasa?[/QUOTE]

    Kwa sababu huo sio utaratibu wetu. Mtu akipewa uwaziri hapimwi utendaji wake. Anaachwa tu hata kama hakuna analofanya, alimradi hajakorofisha wakubwa atakaa miaka yote mitano raha mustarehe!
     
  14. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilibahatika kumuona Waziri mmoja zezeta wa serikali legelege akimkumbatia Jairo, katika kutafakari sana nikagundua alikuwa anafurahiya jinsi alivyojipatia milioni 4 kiulaini bila bughuza yoyote. Kisha nikawaona mazezeta wenzake wa wizara ya unyang'anyi wakilisukuma gari alilopanda yule mwizi nikajua tu tayari uchakachuaji wa ripoti umefanyika kwani zile milioni kazaa ambazo hazionekani watakuwa wamezigawana. Kisha nikajiuliza hivi JAIRO na LUHANJO ni mtu na mdogo wake????? Jibu likawa jepesi " Ndiyo wote wezi". Tusubiri tuone sarakasi inayokuja kwani tunasikia wameficha ushahidi ili Kamati ya Bunge isipate vielelezo muhimu.
     
  15. d

    dotto JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tuache unafiki, Luhanjo anafanya kazi ofisi ipi na kikwete naye ofisi ipi. lao moja! Tumeliwa Mpaka 2015 na twiga wote uarabuni kwenye tanzania mpya.
     
  16. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tanzania hatuna Rais tunaye rahisi
     
  17. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngeleja anatakiwa kujiuzulu! Amedanganya watanzania kwa umeme wa wiki 2 ili bajeti ipitishwe baada ya kupata alichotaka mgao umerudi full swing! Hapa tulipo vichwa vinauma sababu ya kelele za generator maana kila nyumba inaungurumisha lake!
     
  18. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndani ya GAMBA hakuna wakuachwa kuanzia JK hadi Cabinet yake wote waachie ngazi nani anasema JAIRO kafukuzwa hata kama kamati itamfukunza JAIRO anaweza akapewa ubalozi. Ule ufisadi ni ngazi ndefu ya wakubwa na hayupo peke yake sasa ndio hao wengine wananitokeza. majibu Luhanjo ndio ya Raisi baada ya kutoka AFRIKA YA KUSINI hawa wote ni wasanii.
     
  19. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa taratibu za kiutawala: ngeleja na jairo wote ni uteuzi wa raisi hivyo kila mmoja hapa atahukumiwa kwa dhambi yake. jairo angelikuwa ameteuliwa na ngeleja wote wangepaswa kusimamishwa kazi. vyenginevyo ngeleja asimamishwe kwa kosa la kwake binafsi na si la jairo ambaye ndiye mtendaji mkuu wa wizara. ngeleja ni mtendaji mkuu wa wizara kisiasa na si utendaji..... ie why mwenye mamlaka ya kumsimamisha kazi jairo amekuwa raisi na si waziri wake...
     
  20. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwani sisi tunaviongozi kwa hakika tunajiongoza wenyewe
     
Loading...