Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini NGAMIA na siyo ng'ombe au mbuzi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! kuna nini ????????????

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu wa Mungu, Nov 15, 2010.

  1. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Source: Gazeti Sem Usikike, tarehe 15.11.2010

    Kwamba mafisadi walisherehekea kuanguka wa Mr 6 uspika kwa kuchinja ngamia dume. Je mnyama huyu anaambatana na makafara ya mizimu?????????????????????? tena imefanyika Bwagamoyo kwenye HQ ya mafundi (waganga wa kienyeji-washrikina)
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    danger!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Sisi tunamwamini Mwenyezi Mungu tu...tuachane na huo ushirikina kama maandiko matakatifu haya yasemavyo:-

    Psalms 118:8 "It is better to trust in the Lord than to put confidence in man."
     
  4. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho wao utafika tu
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Duh! chenge nae alikuwepo??
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wangeenda lyamba lya mfipa kabisa tuwaelewe
     
  7. i

    ifolako Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilialikwa kimakosa,nyama sikula ila mtungi kama kawa!Jirani yangu alikuwa mzee wa........$
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Hatesi mtesa akafululiza, wakati una maamuzi yake, na wakati ukifika, hakuna mtu wa kuurudisha nyuma! sisi hupenda tuuathiri wakati kwa maamuzi yetu, lakini kama wakati wa wakati bado, hatuwezi!!!!! nina uhakika, wakati utakapofika hawatakua na namna!!! Our greatest WISDOM is not to fall forever but to rise whenever We fall!!! so we shall one stand and face our foes with a common determination!!!! hata wakichinja nyangumi they cant change maamuzi ya wakati!!!!!!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Hatesi mtesa akafululiza, wakati una maamuzi yake, na wakati ukifika, hakuna mtu wa kuurudisha nyuma! sisi hupenda tuuathiri wakati kwa maamuzi yetu, lakini kama wakati wa wakati bado, hatuwezi!!!!! nina uhakika, wakati utakapofika hawatakua na namna!!! Our greatest WISDOM is not to fall forever but to rise whenever We fall!!! so we shall oneDAY stand and face our foes with a common determination!!!! hata wakichinja nyangumi they cant change maamuzi ya wakati!!!!!!
     
  10. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wenye taarifa zaidi ya hiyo sherehe tunaomba data na wahusika,I gues JK naye alikuwepo manake kwa kuamini nguvu za giza anatisha.
     
  11. October

    October JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    :nono::nono:
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    ishhh....kwa nini waliamua kufanya hivyo
    watu wabaya sana hawa
     
Loading...