Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini neno MBWA litumike?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by KAUMZA, Jul 30, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    UKITAKA KUNYWA SUPU YA MBWA, SHARTI IWE YA MOTO!!! Nimekuwa nikijiuliza sana kuhusu msemo huu. Maana ya msemo huu hainitatizi sana, kinachonitatiza ni kuwa kwa nini wahenga waliamua kutumia neno MBWA na si mnyama mwingine, ilhali wakijua kuwa katika jamii nyingi za kitanzania MBWA si chakula cha binadamu labda kwa ndugu zangu wahehe.
     
  2. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ingekua vizuri zaidi kama research yako ungeiusisha jamii husika, maadam ushaitaja mwenyewe
     
Loading...