Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini NEMC inafungi vikampuni vidogo na yale makubwa yanaachwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpigauzi, Oct 13, 2012.

  1. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi tumeshuhudia NEMC wakijipambanua kwa kufungia vikampuni vidogo ati kwa kuharibu mazingira lakini makampuni makubwa kama BARRICK, GGM,Tanzanite One, etc yakiachwa kuchafua mazingira watakavyo.

    Je makampuni makubwa hayabanwi na NEMC
     
  2. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,023
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ndiyo nchi inavyoongozwa, we utamkagua Bush??????????? Ni kama polisi kusimamisha msafara wa JK kukagua madawa ya kulevya.
     
  3. d

    dilemma Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi jamvini jamani. Kabla ya kujenga mnara au kupigana vita ni vema kujua gharama. Nadhani NEMC wanalifanyia kazi wazo hilo.
     
  4. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    He who owns gold makes the rule
     
  5. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 54,824
    Likes Received: 34,625
    Trophy Points: 280
    what's better than money??? i mean REAL MONEY!
     
Loading...