Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Nchimbi anajiita 'Dr' wakati ndio anasoma PhD sasa hivi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Mar 22, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Dr Emmanuel Nchimbi ndivyo anavyoitwa. Kumbukumbu zangu hazionyeshi kuwa huyu jamaa aliyosoma degree inayomfanya awe addressed kama Dr kwa Bachelor (mfano Medical, Vet).
    Kwa sasa huyu jamaa ndio anafanya PhD Mzumbe, alipojiregister 2009. Ina maana anasoma PhD ya pili au... and for what?!!
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huwezi tofautisha na wale wa Sumbawanga, Nigeria Tanga, Kigoma nk nk! Wanajipachika tu.
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prof. Maji Marefu n.k.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hata babu wa Loliondo naye ni Dokta.
     
  5. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesahau nini huyu NCHIMBI si ndio wale ma DR wakuchakachua aliowarusha MSEMAKWELI wakajifanya watamshtaki wakapotea. Hivyo kufuta jina la u DR ni aibu ndio maana anasoma ili akipata iwe juu kwa juu.
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    MAFISADI WA ELIMU by Msemakweli
     
  7. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona Degree ziko nyingi tuu mtaani,kama unataka utazipata kwa urahisi tuu bana mradi pesa yako,
    Jaribu kumsoma huyu diploma mill or degree mill
     
  8. annamaria

    annamaria Senior Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilianza kusikia Nchimbi akiitwa Dr.tangia akiwa Mwenyekiti wa Taifa wa Umoja wa Vijana wa CCM then Mkuu wa Wilaya ya Bunda.Siku zile wakati mambo ya mtandao hayakuwa maarufu sana kwa mtu kupata upande wa pili wa shilingi,nilikuwa namuona jamaa ni kama ka genius flani hivi na alini inspire sana,manake niliamini alikuwa ni PhD holder katika umri mdogo..Kumbe dah!
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wakuu sijui kama kuna utaratibu wa kuwa na double PhD. Sasa uyu jamaa hashtakiki kweli?ametudanganya akapewa vyeo kibao serikalini na leo ndo anaanza shule. Jaman Tanzania kungekuwa na serikali makini,wafungwa wangekuwa wengi na hapa ofisi za serikali zinazosafishwa na wafungwa zingeng'ara. Msemakweli yu wapi?alishapozwa nini?kwa nini asihishikie bango kama alama ya ushindi wake dhidi ya mafisadi wa elimu. I call upon Kinerugaba Msemakweli to act,haiwezekani sisi tuzeekee Library wakati wengine wanajipachika tu! Na mzumbe jiangalie,mmeshasemwa sana kwa kuficha uozo mara kamara,mara huyu,dah!
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Alaf Mzumbe ina historia ya kuwa na wachakachuaji. DVC wa chuo aliwahi kugundulika ana phd ya kununua, akashikiliwa bango, akaachia cheo akaenda shule. Alaf Kamala nae alikugundulika, nae anasoma phd sasa. Kuna umuhimu hiki chuo kikachunguzwa.
     
  11. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umemsahau DR AISHA KIGODA:ballchain:
     
  12. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ccm wako kibao .sio ajabu hata kidogo maana wao ndio waanzilishi wa chakachua. wizi wizi hadi nyumbani waiba vijiko na sahani kama mateja . LOh
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dr mrema nae hayuko nyuma!
     
  14. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Waziri wa ulinzi wa ujerumani amejiuzuru kwa kuchakachua PhD za wengine na kuunda ya kwake. Hybrid. Alipogundulika akasema halina uhusiano na kazi yake ya u-waziri lakini akajiuzuru kwa kuamini kwamba hataweza kuaminika tena.

    Hapa kwetu ndo kabisa! Rais aliyemteua anazidisha uaminifu kwa watu kama hawa. Rais wetu hata siku moja haoni tatizo labda umutukane, ndo atajenga kisasi cha maisha.

    Watu wa aina hii bado anao wengi saaaana! Wengine kawapa madaraka makubwa.

    Mkosi tulionao ni kizazi cha viongozi hawa. Kweli viongozi hawa akina Nchimbi wanaona umuhimu wa kusomesha watoto wao ili wapate vyeti halali wakati wao wana vyeti vya bandia na vinakubaliwa?
     
  15. h

    housta Senior Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    You can have as many as you would like as long as you defend them in front of a panel.There are people in this world with more than 2 PhDs.Maybe he is going for number two.I think there is no point of discussing this because for whatever reasons,yeye mwenyewe ndio anayejua ukweli.Kwanza PhD ni personal issue na kuwa kiongozi hakujalishi kama wewe ni PhD au diploma holder.
     
  16. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Alipewa U-dokta UDOM, kama Dr J.K
     
  17. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Na DR MANYAUNYAU!
     
  18. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatizo siyo kwamba ili uwe kiongozi mzuri unahitaji kuwa na PhD.Tatizo ni kujifanya una PhD na kujiita Dr.wakati PhD yenyewe ni ya mazabe
     
  19. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    CHEATING THAT YOU HAVE A Ph D WHILE YOU DONT ONE HAVE IS AN OFFENSE. THE REASON IS SIMPLY THAT YOU WILL ATTEMPT PROVIDING ASSISTANCE WHILE DETRIMENTAL. THIS IS A REASON WHY YOU HAVE FAKE DOCTORS BUSY KILLING PEOPLE, FAKE ENGINEERS HANDLING EXPLOSIVES AND KILL US, FAKE ECONOMISTS SELLINGS US CHEAPLY, FAKE POLICE KILLING US....FAKE TEACHERS PRODUCING MAJORITY OF DIVISION IV AN 0 .....FAKE ARCHITECTURES FALLING BUILDINGS....FAKE PRESIDENT WITH GPAS OF 2.6....ETC ETC THIS IS ONLY ACCEPTED IN TANZANIA NCHI YA MAPUMBAVU KAMA WEWE HOUSTA.
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    GENERAL
    Salutation
    Honourable
    Member picture
    First Name:
    Dr. Emmanuel
    Middle Name:
    John
    Last Name:
    Nchimbi
    Member Type:
    Constituency Member
    Constituent:
    Songea Mjini
    Political Party:
    CCM
    Office Location:
    P.O.Box 1422, Dar es Salaam
    Office Phone:
    +255 754 003388
    Ext.:
    Office Fax:
    Office E-mail:
    Member Status:
    Date of Birth


    EDUCATIONS
    School Name/Location
    Course/Degree/Award
    Start Date
    End Date
    Level
    CommonWealth Open University
    PhD (Management)
    2001
    2003
    PHD
    CommonWealth Open University
    MSc. (Management)
    1999
    2001
    MASTERS DEGREE
    Mzumbe University
    MBA (Finance & Banking)
    2001
    2003
    MASTERS DEGREE
    Institute of Development Management - Mzumbe
    Advanced Diploma in Administration
    1994
    1997
    ADV DIPLOMA
    Forest Hill Secondary School
    A-Level Education
    1991
    1993
    HIGH SCHOOL
    Sangu Secondary School
    Secondary Education
    1989
    1990
    SECONDARY
    Uru Seminary
    Secondary Education
    1987
    1989
    SECONDARY
    Oysterbay Primary School
    Primary Education
    1980
    1986
    PRIMARY


    CERTIFICATIONS

     
Loading...