Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini namba za simu ambazo hazijasakiliwa bado zinatumika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mantisa, Mar 6, 2011.

  1. M

    Mantisa Senior Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndugu wana JF, nakumbuka kipindi cha usajili wa namba za simu TCRA walitoa angalizo kwamba yeyote ambaye hatasajili namba yake ya simu ya mkononi, namba hiyo haitatumika tena mara baada ya muda kuisha lakini kinachonishangaza zaidi kumekuwa na matukio ya utapeli yanayofanywa katika Mikoa ya Dar na Arusha wakitumia namba ambazo hazijasajiliwa za mitandao ya vodacom na Airtel.

    Kinachoniumiza kichwa ni kwa nini TCRA wasifanye kama walivyotuhaidi na kuzifanya namba hizi ambazo hazisajiliwa zisitumike au kuna utaalam wowote unaotumiwa na hawa matapeli kutumia namba ambazo ghazijsailiwa?
     
Loading...