Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini nahemahema sana nikimaliza?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tonge, Jun 1, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wajameni hivi kwa nini nikikojoa uhai nahema sana? Mbona sijakimbia kwa nini nihemeheme hivi na kuchoka sana.nahisi presha inanipanda kidogo jamani, sitakufa juu ya kifua cha mtu kweli?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :tinfoil3:mmh !!!
    hatar kubwa namna iyo dah.....lakini ni kama kawaida vile au unahema saaaaaana km fuso linapanda mlima kitonga?
    may b umenenpa sana?
    labda hauna mazoez....even joging ufany ndo km kitu kdg tu kinafanya damu yako iende faaasta!!!!!?
    labda unatumiaga minguvu zaidi katika KAZI ile?

    ushauri'
    fanya mazoezi japo kukimbia uwanja round mbili kwa siku au kama waweza kwenda gym basi tumia trade mill kwa dakika 15 iv kwa speed ya 7.5 hope wl make +ve result in ya pbm!!!!!!.manake sikudanganyi kakangu shost atakua anakereka na hayo mapumzi yako like .mmmmmmmmnhhh mmmmmmmmmmh mmmmmmmh .....afta gwaride........yani mapumzi hayoooooooooo km yule mnyama.......inaboa kdg japo si sana!!!

    2.usitumie nguvu nyingi sana kwenye ile mambo .just ,make t softttt not harder kama unachimbua lami!!!!!!!!!!!1





    yeah thats t!!!!!!
    pa1
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unakamia mno, kama ni mkeo bado yupo hata kesho, usikamie kukamba hadi penati kihivyo....
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Kweli mi ni mnene wa kilo kama 100 hv na mazoezi si ki vile ofisi inabana sana.Anyway nashukuru kwa ushauri nitajitahidi angalau nipunguze bia na mdudu na kuanza tizi hata nikirudi nite, kweli nahisi siku moja nitakata moto juu ya mzigo.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    mimi sina ushauri ila nimepapenda hapo tu pa red, haha haha
     
  6. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Pole sana kiongozi. Inaonekana huna mazoezi ya kutosha. Jaribu kujiimarisha kwa mazoezi zaidi. Mi nafanya mazoezi zaidi ya kukimbia na yananisaidia sana kwe hizo pilika.
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :tape2:

     
  8. L

    Lady JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahaah!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Askofu usizibe mdomo! Toa tuisheni!

    Kina dada mnaborekaga na mihemo kama ya huyu bwana baada ya mavituuuuuuuz? ................kuweni wakweli tujibuni!:target:
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    duh hiyo noma kilo mia? anza mazoezi asubuhi amka mapema sana ruka kamba kwa dk 20 kila siku halafu punguza bierre na kitibaridi madhara yake ni kwamba utanenepa sana mwisho wake utaishia kuwa na mapresha halafu ukipiga bao moja tu mtarimbo doro na unaishia kuhema na kukoroma. Utakimbiwa kaka piga tizi watakusaidia wenye pumzi
     
  11. p

    pori Member

    #11
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha! mimi binafsi napenda hizo pumzi, zinatia hamasa! mimi hupiga kelele sana lakini huwa nawahi kujiziba na pillow. ile kitu usiimezee ndani utaumia, inabidi uheme sana au piga kelele! ha ha ha! hapo vipi?
     
  12. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaaaaa umemsikia Fitina Ponza wa clouds nini kuwa wapo wanaopiga kelele mpaka majiarani wanakasirika? Kweli vimakelele hivi vinatia hamasa kinoma.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    People mbona hamko serious na matatizo ya wenzenu..nimejikuta naangua kicheko hizi comment
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Duh!

    Ushawahi isikia Mercedec benz ikipanda kitonga huo mlio inaotoa nadhani unafana sana na mhemo wako 100 kg man una urefu wa ft ngapi?
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!we baba mchungaji wewe!haya bana
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    inaboa sana
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Muwe mnatukanya basi tusikamie sana teh teh teh
     
  18. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hio aifanyayo ni tizi tosha, wasomi wasema bao mmoja, ni kama 200 meters dash, kwa hivyo mkuu ongeza mabaooo, na tena kuna faida zingine nyingi..............
     
  19. I

    IKWETE JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2014
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 4,037
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimefikaje huku?
     
  20. Munkari

    Munkari JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2014
    Joined: Feb 9, 2013
    Messages: 8,048
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Ni kwasababu wewe ni Tonge uwe unashushia na viroba hutahema tena!
     
Loading...