Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini mumeamua kubadilisha mambo kiasi hiki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Oct 21, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    Heshima yenu wakuu.
    mimi nmejaribu kujiuliza baadhi ya mambo yananichanganya lakini bado yanaendekezwa.
    ukiangalia noti mpya zilizotoka zimeharibu historia ya Tanzania.hizo noti zinasomeka kutoka kulia kwenda kushoto wakati sisi watanzania tunasoma kutoka kushoto kwenda kulia.ukitaka kugundua hilo usiangalie maandishi.jaribu kusoma picha ndo utagundua kama tumeingiliwa.hapa mimi sijagusia udini.naomba mawazo yenu.
    nawasilisha.
    mia
     
  2. K

    KANUTI SILAYO Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Napita njia
     
Loading...