Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini msafara wa JK usiwe na ambulance aina ya bajaj?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwanamayu, Apr 5, 2011.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,767
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Msafara wa Jk siku hizi una kuwa na gari la wagonjwa. Kama Bajaj alizoleta kwa ajili ya akina mama wajawazito zinafaa sana, kwa nini asitumie moja kwenye misafara yake badala ya ambulance ya knight support na kuteketeza kodi yangu hivi hivi? Hivi na Nuclear scientist anakuwa na ambulance kwenye masafara wake?
     
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si unajua tena kashika kwenye mpini wengine mtajiju.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ndo maana Mbeya haendi anaogopa kichapo
     
Loading...