Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini msafara wa chadema kwenda Ikulu haukuwa na mwakilishi mwanamke

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAMA POROJO, Jan 27, 2012.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa sisi akina mama porojo, tuli-mind sana siku tulipoona hakuna mwanamke hata mmoja katika safari ya chadema kwenda kuonana na Rais kikwete Ikulu. Dunia inapita katika kipindi cha kupunguza nguvu ya mfumo dume na kuwapa fursa akina mama. sitaki kuamini kwamba chadema walishindwa kumchomeka japo mama mmoja tu (mwenye weredi kichwani) kuongozana na akina baba wale. Hakina niliumia sana.

    Upande wa CCM katika mazungumzo hayo japo kwa picha za Ikulu katika vyombo vya habari niliwaona Celini Kombani, Tatu Nuru na Prem Kibanga.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mods acha ufuasi wa chama tupeni uhuru
     
  3. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jambo jema kujua
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  5. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thread inaweza kuondolewa kwani inawaguza mods wanaoshabikia vyama. Nawapenda mods wa mlengo wa kati
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Angeenda mwanamke ingepunguza nini kwenye porojo zako?
    Swali la msingi though.
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,808
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280

    Kwa nini usipeleke hizi porojo sokoni?
     
  8. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Regia Mtema wakati ule alikuwa hai wangemtumia
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chadema haiwathamini wanawake wakati wanawake wanazaa wapiga kura wao.
     
  10. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio porojo angalia picha ni kweli
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    View attachment 46194

    Nashangaa hata juice walijihudumia wenyewe.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huu nao ni ufisadi,kwanini hakuna uwakilishi sawa wa kijinsia.
     
  13. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama porojo hilo nalo neno ni haki yako kama mama kuhoji
     
  14. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mungu ailaze mahala pema peponi roho ya Regia.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  16. I

    Igwachnya Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Binafsi sioni tatizo kwenye hilo...... Kwangu hakuna ubaguzi mkubwa kama kuwaza umwanaume na umwanamke. Unapowaza kwamba CHADEMA walienda Ikulu kuonana na raisi unakuwa Objective. Ukishawaza wanaume wa chadema walienda ikulu kuonana na raisi ni dalili za kuanza kuwa subjective. na huo ndo ubaguzi
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tehe tehe tehe tehe,kaaaaazi kweli kweli...........
     
  18. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani lazima kuwepo mwanamke? Hii nchi imedorora kutokana na wanawake wengi kupewa madaraka,.an average man is 100 times better than an average woman
     
  19. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kidogo siporojo lakini maslahi ya nnchi yawekwe mbali zaidi ya jinsia japo haijalishi kuwa nani alikwenda nani hakwenda next time mchukueni hata Halima Mdee
     
  20. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh hakika hii sijaipenda Regia Mtema alipigania sana mazungumzo hayo hadi yakafanikiwa. Rejea gazeti la mwanahalisi juzi jumatano
     
Loading...