Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Moderm za Zantel zinakuwa ghali sana kimatumizi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Jul 8, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ki ukweli nimeshindwa coz kama umakini nimejalibu kuwa makini zaidi ya umakini wenyewe nimezuia update automatic zote kwenye ma laptop,nilinunua bandle ya 1gb nimekaa nayo siku kumi tu tena nasoma email tu kudownload sijawahi kbs!baada ya kuisha nikiweka vocha ya buku mbili inakaa nusu saa tu imekata!hebu niambieni wadau au pengine hiki kimoderm ndo kinamatatizo au inakuwaje????
     
  2. chuchunge

    chuchunge Senior Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Go for Zain,2500 kwa mwezi,very cheap and affordable.
     
  3. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama Airtel inakamata vizuri hapo ulipo (fanya uchunguzi) inunue. Shilingi 2500 unapata 400 MB ambazo zinaexpire after 1 month. Zikiisha kabla ya 1 month unaweza kurecharge hata mara elfu. Achana na Zantel. Sitarajii ulalamike tena. Asante.
     
  4. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,379
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisa,mimi nilikuwa natumia vocha lakini ukiweka elfu tano hata masaa mawili hayaishi...wanavuna bila kupanda
     
  5. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mi natumia zantel kwa vile sina option kwani eneo ninalokaa ni zantel tu inayofanya kazi kwa ufanisi.Ila kwa kweli wanatuumiza sana na hivyo vibundle vyao uchwara ambavyo spidi yake ya kuisha ni kubwa mno tafauti na wanavyotangaza.Nitavumilia tu hivyo hivyo mpaka ukombozi utakapo patikana.
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Zain wanajiunga vp??kwa hizo MB 400
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nenda kwenye msg andika internet then send to 15444. kujua salio la bandle andika salio tuma hukohuko.
     
  8. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunafaidika wengi, safi sana.
     
  9. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada nawasiwasi kuwa ana matumizi ambayo hawezi kuyaeleza hapa. mbona mimi MB 500/month na modem yangu ya zantel iko poa tu?
     
  10. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ni kweyi kabisa mgoshi, kwani mi pia natumia zantel na naenjoy kama nini. I think zantel
    wapo ghali kwa sababu mtandao wao upo strong na high speed. cheki,
    airtel speed ni 236.8kb kwa sekunde, yle zantel ni 3.1mb kwa sekunde
     
  11. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nataka kuangalia salio la data lililobaki kwenye modem yangu ya zantel nifanyeje?
     
Loading...