Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Miss tanzania hutokea Dar es Salaam tu?

Discussion in 'Entertainment' started by magaka Makoye, Sep 11, 2011.

  1. m

    magaka Makoye Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba mnifahamishe au mchangie hoja hii: Kwa nini miss Tanzania huwa akishinda ni lazima awe ametokea Dar es salaam nikimaanisha Ama Miss kinondoni, Miss temeke au Miss Ilala.
    Hivi washiriki wanaotokea maeneo mengine kwa nini huwa hawawi Miss Tanzania?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Sio wote hutokea Dar......kuna waliowahi kutokea Mwanza na Arusha......ila hata mimi inanishangaza.....kwa nini hawatoki Tabora, Singida, Shinyanga na hata Mbeya?......
     
  3. G

    Ginner JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ukiona ivo ujue uko hakuna warembo
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    sio kweli watu wa mikoani huwa wanabana kutoa chini kwa majaji datz y................huh
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Dar tu ndio kuna watoto wa ukwehe!!(joke).
    Sio wote wanatoka dar, fatilia waliotangulia. Pia inawezekana wa mikoa mingine hawajapata mwamko wa kushiriki na wenye mwamko hawana vigezo.
    Lolote unalofikiria linaweza kuwa jibu.
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    wengine ni wahamiaji dar es salaam!.....urembo unapatikana dukani na dar es salaam ndo mambo yote
     
  7. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2013
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,661
    Trophy Points: 280
    Mwakani Atatoka Rwanda tukishaungana

    Nancy Sumari!
     
  8. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    So unafananisha Dar es salaam na simiyu?

    Mbona huulizi kwa nini kila wizara na Makampuni Head office zipo Dar ?

    Hujiulizi kwa nini mtu anayeishi Tanga au Mtwara akiagiza gari analifata bandarini Dar wakati hata Mtwara na Tanga kuna Bandari?

    Mbona huulizi kwa nini miradi mikubwa yote Dar kuanzia mabasi ya kwenda kasi, daraja kigamboni, Airport Terminal 3 etc zote zinajengwa Dar ? Mwanza mji mkubwa lakini airport kama nyumba ya mtumishi wa serikali?

    Jiulize hayo maswali pia yatakusaidia kupata majibu ya swali lako
     
  9. mudydollars

    mudydollars New Member

    #9
    Nov 28, 2013
    Joined: Nov 21, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cuz kuna rushwa ya sexy
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2013
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    labda maandalizi/faragha kati ya majaji na mamiss huanza miezi kadhaa nyuma kabla ya mashindano yenyewe. Na walio dar ndiyo rahisi kufikiwa.
     
  11. Mr. SADC_TZ

    Mr. SADC_TZ Senior Member

    #11
    Nov 19, 2014
    Joined: Nov 7, 2014
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wa BBA wanatoka Arusha tu.......!?
     
  12. jMali

    jMali JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2014
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 7,982
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Miss ajaye atatoka zanzibar ili kudumisha muungano
     
  13. j

    jiwe la maji JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2014
    Joined: May 17, 2014
    Messages: 557
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    miaka kama mitatu hivi iliyopita washindi walitoka mwanza mara mbili mfurulizo mimi ni mnazi sana wa mwanza lakini sikufurahishwa na ushindi huo kwakua ungevutia mabinti wetu weni kuwa wanashiriki katika mashindano hayo ya kikahaba
     
  14. VOICE OF MTWARA

    VOICE OF MTWARA JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2014
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 2,452
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    dah kuna upuuzi na wapuuzi wengi. hiyo ndio sababu
     
Loading...