Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini mim?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Graph Theory, Aug 4, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kuna msemo usemao kuwa "while a person is busy finding the keys to success, others are busy changing the lock". Msemo huu sijui nina mkosi nao maana kila ninachojaribu kufanya kunakuwepo na kiwingu. Nilipokuwa mdogo niliazimu moyoni ya kuwa elimu ndio itakuwa ufunguo wa kuendelea kwangu lakini wapi, nikaambulia patupu kutokana na shule za kayumba. Nikasema haina tabu na kuamua kuwa mchimbaji mdogomdogo napenyewe nikaambulia patupu maana serikali ya magamba iliamua kumuuzia mwekezaji eneo nililokua nachimba. Nikasema haina neno na kugeukia uvuvi lakini kutokana na ziwa kubinafisishwa kwa wawekezaji ilikuwa ni kukamatwa mara kwa mara eti eneo hilo hairuhusiwi kuvua, mwisho nikachoka na kuamua kuuza icecream ambayo ilikuwa inanilipa, magamba wakaona haiwezekani nitoke katika umasikini wakaamua kuningeleja. Kwa serikali ya magamba sijui nitatoka vp ktk umasikini manake kika ninachokifanya magamba wananibadilishia kufuri pale ninapokaribia kupata ufunguo.
     
  2. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maisha safari ndefu usife moyo,ongeza bidii kwa kila unalofanya utafanikiwa,maisha ni msukosuko lakini usitetereke.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Every dog has its day, never say die and you will eventually be there!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    They say' failure is not failure until you quit'......pambana mkuu
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    asanteni sana kwa ushauri wenu ila magamba wanatia hasira sana.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,987
    Likes Received: 6,684
    Trophy Points: 280
    Jitahidi tuu ndugu hakuna sehemu hao ccm wapo, hata magamba wenzao wanawadanganyaga kwa kofia na ubwabwa then nothing
     
  7. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    if you cant fight them join them!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    na wengine waliofanikiwa je????/
    ukiweka mentality yako hivyo hutafanikiwa

    hiyo ice cream wamekufanya nini?
    una vibali?tabu iko wapi?
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, usichoke kupambana kuna watu taingia enzi za Mwalimu Nyerere mpaka enzi za JK, wanapambana na bado hawajapata mafanikio lakini bado wanapambana
    usikate tamaa mkuu endelea kupambana
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mkuu kibukuasili do you mean nijiunge nao ili na mimi niwe f&#305;sadi kama wao?
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kibali ninacho, tatizo umeme ndio wanaouchukua kila siku ilihali biashara yangu inategemea umeme kwa sana
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    tatizo la umeme ni temporary
    usisahau togh times dont last
    only tough people do
    are u?
     
Loading...