Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini mikorogo? Uzuri ni nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Dec 13, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huwa nachefuka sana nikiona mwanamke anapaka mkorogo ili awe mweupe. Inachefua unamkuta mama amekuwa mwekundu kama komamanga. Kwa nini weupe hawajibadili kuwa weusi? Ina maana weusi ni laana? Kwa ujumla tabia hii ya dada zetu na mama zetu inatudhalilisha Waafrika. Rangi yetu ni nzuri na ni adimu, kwa nini kina dada na mama hawaipendi?

    Binafsi napenda mwanamke anayetunza uasilia wake. Kama mweusi, abaki mweusi. Kama mweupe abaki mweupe.

    Kina baba wenzangu, mliojaribu, taste ya wanawake walio'jikoroga' ikoje?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hawana ladha kabsaa, wala usijaribu ndugu grrrrrrr
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Ni brain wash tu.. hakuna kingine...
     
  4. S

    Sitakioa Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ladha kama mayai ya kisasa
    :redfaces:
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Taratibu mkuu! Wakikusikia watakupiga mawe. Wengi ukiongea juu ya mikorogo ni kama unampigia mbuzi gitaa. Wengi wao hukasirika kabisa, wanaona unawaonea wivu au wewe umepitwa na wakati. Wanataka weupe kwa gharama yoyote kwani kwao weupe ndo uzuri, ndo urembo, ndo fashion, nk, nk. Tena cha ajabu wengine tayari kwa kuzaliwa ni weupe. Lakini utakuta wanajipakaa mikorogo ili wawe weupe zaidi. Hapo mtu unashindwa kuelewa kinachotafutwa ni kitu gani?!
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ingekua sio dili wangeacha 'jikoroga' Mi sina tatizo nao ila wanaotumia 'vikorogeo' cheap bila kufuata instructions ; kukaa kwenye jua, kupika kwenye moto mkali, kuoga maji chumvi, kuchanganya visivyo changanyika but if used correctly viko poa
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa kweli JF ni jungu kuu.
     
  8. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siku hizi na wanaume wanapaka sana tu, wanamiziki wa Kongo ndio balaa, na hii in adhari kubwa sana, cancer ya ngozi inazidi sana kwa ajili ya hii mikorogo. Natamani tupate wanaharakati wa kufanya KAMPENI ZUIA MIKOROGO labda itasaidia kupunguza wapaka mikorogo.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,967
    Trophy Points: 280
    Urembo una gharama zake banaa. Watu wanaweka silicone ndani ya miili yao kuongeza ukubwa wa maumbile ninyi mnashangaa mkorogo..
     
  10. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huwa nashindwa kuamini kama uzuri wa mtu unakuwa determined na weupe!ajabu ni kuwa hata vile vilivyokatazwa kutumika vikionekana kuwa na athari kny miili yetu ndivyo vinavyouzika zaidi madukani!nionavyo mimi kutumia mkorogo ni mtu kutokujikubali jinsi alivyo na kutojiamini,,haipendezi kabisa ila hata wanaume baadhi cku hizi naona nao wanajikoboa,,,lol
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ujinga tu!Sema wanaume nao wanachangia sana kuwadanganya wale walio tayari kudanganyika kwamba weupe ndio urembo!
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    ni kutokujiamini,na kuamini kuwa weupe ndio uzuri,wengine hujichubua mwili mzima,madhara yake watayaona baadae
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hivi cheusi wewe ni mweupe au?
     
  14. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua uafrika ni mali sasa hivi wazungu wanawake wanavaa soksi ndefu(sijui jina lake) zenye rangi ya mwafrika, ukiwa kwa mbali na kama hujamuona sura unaweze fikiri huyo dada ni mwafrika.
     
  15. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Cheusi, BLACK IS BAUTIFUL. Upo dear?
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Weusi wazuri bana maana wakikufunua kunako mambo rangi ya huko ni swadakta kitu lazma kiende hewani tu
     
Loading...