Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Michuzi aling'aka ailipoambiwa anapigia kampeni CCM?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mutu, Jul 31, 2010.

  1. M

    Mutu JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bwana Issa Michuzi alitoa maelezo marefu kuwa yeye hafungamani na upande wowote ingawa asilimia kubwa tunamjua ni kibaraka wa CCM ,informer fulani wa usalama .

    Sasa hivi iko dhahiri kuwa anapigia debe CCM Kupitia blog yake ,Kuna CD ya JK 2010 anatangaza kwenye blog yake anauza na pia kama unataka kuwekewa milio ya simu ya JK ati usasiliane naye.
    Kama mtu yeyote yule ana uhuru wa kuwa na chama chochote ni haki yake ila kwa nii aligoma at the first place na kuandika waraka mrefu kukanusha na kung'aka.

    Ambao mlikuwa mnashangaa kwa nini taarifa za Chadema na mikutano yao inachelewa kuwekwa au haiwekwi kabisa hope jibu ndio hilo,huyo bwana ni kada wa CCM A.K.A mafisadi .Kwa hiyo ana sababu zote za kuwa baised ,habari za CCM hata ki halfa kidogo ,kura za maoni faster anaweka,ukiuliza chadema au vyama vingine unambiwa hii blog yeyote anaruhusiwa ku post alaaa ndio iko hivyo!!
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu Michuzi ni mfanya biashara pandeni dau tu! - hafanyi kazi ya kanisa!
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kila mtu anajua kuwa wengi wako karibu na CCM ki maslahi yao,so is him.
     
  4. Tarishi

    Tarishi Member

    #4
    Jul 31, 2010
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Sitaki kumtetea Michuzi wala CCM. Kama sikosei yeye alisema hao vyama vingine mfano CHADEMA na wengineo hawana njia ya kufanya publicity ya vyama vyao na shughuli zao. Wao wanahisi kila mtu atawafuata. Asilimia karibu 98 za habari za CCM kwa Michuzi zinatumwa kwake, na hao wa CHADEMA mpaka aende mwenyewe (mfano siku Mbowe kamtangaza Dr Slaa kuwania Urais) yaani hata video aliweka.

    Halafu wewe Mutu inaonesha umetumwa ama una chuki binafsi na Michuzi ambaye wala halipwi na wewe wala nini. Wewe umemkazania kuwa ni kada wa CCM kwani tatizo liko wapi? Hivi kuwa mjanja ama mtu sawa lazima mtu uwe CHADEMA.

    Mnamfagilia Dr Slaam mnamkumbuka Mrema na NCCR yake alivyokuwa anasomba watu na siku ya siku ikawaje? Mnamkumbuka Nyerere aliwaambia watu Jangwani pale kama mtu anapenda kubebwa kama maiti mwacheni sio kosa, Dr Slaa kwa lipi hasa?? Hayo madesa ya EPA na RICHMOD ambayo tumeshachoka kusikia (hamna mengine) mbona yeye hatuzungumzii alivyotemwa na kanisa? Mnataka tumwage mtama hapa??

    Nyie CHADEMA wachache wenye njaa msio ne kuwa CCM ni dhambi. Dhambi iko katika kuongozwa na NGO ya ukoo inayoitwa chama cha siasa. Upumavu tu umewajaa. Mumkome Michuzi wa watu.
     
  5. bona

    bona JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,670
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ukitaka mambo yako yakunyokee jiunge na ccm - mzee rukhsa
     
  6. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata Sumaye alishawahi kuyasema hayo maneno walimletea noma sana kule Arusha wananchi wakamwueleza wote tukijiunga huko hatutalipa kodi waache hao wachache wawemo na mambo yao yawanyookee na wasaidiwe na hiyo CCM.
     
  7. edwinito

    edwinito Senior Member

    #7
    Jul 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    MODS, hii ikoje??
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Uhuru wa kuongeaaaa!

    Lakini mkuu, Upumavu ni nini? Hapo ndo sijui kama ni tusi ama neno jipya, otherwise ni utetezi wake kwa Michuzi, ana haki kumtetea ingawa si kwa kutukana ama kuvunja sheria za JF
     
  9. edwinito

    edwinito Senior Member

    #9
    Jul 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli huenda Upumavu ni neno jipya mkuu, lakini hata kama anamtetea Michuzi, atumie lugha nzuri! Je, hajavunja sheria hapo??
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naona CCM imeamua kupandikiza watu humu ili wajibu hoja za wanachadema. Kwenye forum hii wanaCCM wanahesabika kabisa, na hawazidi wanne: mkipenda nitawataja, lakini CHADEMA ni zaidi ya 80% ya wanaforum, sasa huo uchache unaousema ni upi? Na ni nani mwenye njaa kati ya anayeshabikia ufisadi na umasikini mkubwa ulioletwa na CCM na yule anayeshabikia mapinduzi ya kiuchumi yenye lengo la haki sawa kwa wote? Ndugu yangu hakuna chochote ambacho wanachadema wanapata au wapinzani kwa ujumla wanafaidi kwa kuwa upinzani, zaidi ya nia ya dhati ya kutaka mabadiliko ya kweli nchini.

    Lakini wengi wa mashabiki wa CCM humu ndani ni wale wanaokula makombo yanayodondoka kutoka mezani mwa mafisadi wa nchi hii. Na hicho ndo kimewapumbaza kiasi cha kwamba hamjali kabisa hali ngumu za maisha ya watanzania walio wengi ambao wanataabika kwa ujambazi uliokithiri, elimu duni, huduma duni za afya, na mengine mengi.

    Nitaendelea kusema na sitaacha kusema kwamba wanaoshabikia CCM ni wenye njaa kali, wabinafsi na walafi wasijali maslahi ya taifa bali maslahi yao binafsi.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,955
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Ndo zao!
     
  12. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,739
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Weye ni kati ya wanafunzi walioachwa solemba kule Ukraine?
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :shock:
     
  14. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,152
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Je wewe ndiwe Michuzi? Kilichinishangaza na kukudharau ni matusi. Mtu mstaarabu huwa anajenga hoja na sio kutukana
     
  15. J

    JokaKuu Platinum Member

    #15
    Jul 31, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    ..Michuzi na Raisi Kikwete ni marafiki.

    ..sasa Michuzi akianza ku-promote habari za Slaa hamuoni kwamba atakuwa amemuudhi rafiki yake?

    ..kama ni mitandao iko mingi, Chadema wanaweza kuwaomba waweke habari zao huko.

    ..PIA IJULIKANE KWAMBA UKIENDA KWA MICHUZI UNAKWENDA KUSOMA HABARI ZA CCM.
     
  16. Tarishi

    Tarishi Member

    #16
    Jul 31, 2010
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Mod unatia wasiwasi kwamba wewe unaanzisha bifu ili kumnanga Michuzi baada ya kuwapiga bao wanamitandao wote kwa kutengeza fweza ya nguvu kuliko nyie woooote ka njia ya matangazo kibao. nia yenu ni kumchafua na yeye masiki yuko kimyaaaaa. JF kubali tu jamaa kawapiga bao acheni kumuandama na cheap politics za watu wa kuja. Eti CCM wamepandikizwa humu. Mnaiona CHADEMA ya maaana na mnasahau yaliyomkuta Mrema. Nyie ngoja huyo askofu wenu wa kanisa katoliki apigwe chini come october ndio mtashika adabu
     
  17. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huenda una zaidi ya hii thread.....
     
  18. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wananchi

    Mimi nimekuwa siridhishwi kabisa na baadhi ya Globu za kibongo hasa Blogu inayokwenda kwa jina la “BLOG YA JAMII” inaendeshwa na IM maslahi ya kundi Fulani….Wakati wa Mkutano wa CCM kila tukio limekuwa likirushwa na Globu yake….inakuwaje anashindwa kufanya hivyo kwa mrindimo wa kisiasa na uteuzi wa WAPINZANI?? Na si kwenye siasa tu; huyu jamaa hata zinapotumwa mada kadhaa kwenye Blog yake…ZINAZOKOSOA KWA UWAZI UTENDAJI WA SERIKALI YA CCM huwa anaziweka pembeni!! KULIKONI HUYU JAMAA?
    Wadau kama kuna mwenye nyeti zake na limk aliyonayo na mguzo anazotegema hebu tumwagieni?

    BLOG YA JAMII INAWAKILISHA JAMII YA CCM PEKE YAKE??
     
  19. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa anametetea CCM na MICHUZI kwa nguvu hadi kuita Cahdema "WAPUMBAVU" naona amepitiliza mipaka yake ya uhuru wa kulonga! Hawa ndiyo wale CCM wanatumwa kutafuta nini kinasemwa na wanaripoti kwa sirikali na kwa CCM yao!! Ukweli unabaki, MICHUZI yupo bias na amekuwa akiitumia sana Globu yake kuficha madhambi ambayo watu wanayaweka wazi kuhusu CCM. Sisi tunamjua Michu in and out...tunajua yeye na wanahabari gani (wakiwemo watangazaji) wanaotumiwa na CCM...Kwa taarifa tu, bado hajaanza, wanapanga mikakati hiyo ya kuuza CD ya Kikwete ni moja tu..........
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Isa Michuzi ana e-mail yake katika blog yake. Ni vema ukapeleka malalamiko yako kwake badala ya kujaleta hapa. Aidha ipo thread katika ukumbi wa uchaguzi 2010, inayozungumizia kadhia hii. Unaweza kwenda huko na kuona/kuchangia maoni yako juu ya Michuzi. Zaidi utapata ufahamu mkubwa juu ya malalamiko yako.

    Tembelea hapa kupunguza maumivu yako ya kichwa.
     
Loading...