Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini mayaya wanapenda kanga laini hasa jioni??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 5, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu si kwamba nina exp ila
    leo nimejaribu kusaliimia ndugu zangu wa karibu kwa kweli
    kila nyumba niliioningia nafunguliwa na dada anawahi kugeuka
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    mevaa kanga laini katika nyumba tatu kuna mbili live awakuwa
    na nguo za ndani ingawa wengine yawezekana ni uniform kutokuwa na
    nguo za ndani jion nikimaanisha easy to drop...anyway kama mpo uwannjani
    embu tupen data jamani hizo ni uniform ama kutiana majaribu maana
    huyu shetan
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    biashara asuhi kakaa....jioni..?!!
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Biashara matangazo....na hasa kwa wateja wasioridhika na bidhaa walizonunua kwa hiari yao ndio hao huletewa mpaka chumbani washindwe wenyewe!!:love:
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Joto..ila wengine full mitego..
     
  5. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimeipenda hiyo
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni hao waajiri wao. Wanatakiwa wawatafutie sare za kazi.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Jioni baba mwenye nyumba anakuwa amesharudi, hivyo ni competition na mama mwenye chake.

    Kwa mabinti wa kazi za ndani walivyo siku hizi hawajatulia, utanunua sare ngapi kwa mwaka? Siku hizi ukibahatika kukaa na binti miezi sita mhhh, hasa kama una watoto wadogo hawataki kabisa! Wamekuwa wasumbufu kiasi kwamba wazazi wameamua kupeleka watoto wao day care centres (at least sasa zipo chache japo ni fedha nyingi sasa inabidi ulipe tu). Nafikiri itafika mahali tutakuwa kama nchi za wenzetu, kuwa ni vema kumpeleka mwanao day care centre acheze na toys na kujifunza kuliko kubaki huko nyumbani akikoromewa na haouse girl ambaye pengine ni drop out na mbaya zaidi analetewa ma unlce ndani wanazini mbele ya mwanao. Nakumbuka enzi hizo watoto wangu walilelewa na wafanyakazi wawili tu (kabila langu) kwa nyakati tofauti kwa kuwa wote walipata wachumba na kuolewa wakitokea kwangu. Watoto wao ni kama ndugu maana mpaka leo wanafika kwetu (bahati nzuri waliolewa DSM na wana maisha mazuri mno, mmoja wana duka la jumla kubwa na mumewe -mtaji niliwapatia na wakautumia vizuri, tena kwa wakati huo ulikuwa mtaji mdogo ila kwa kuwa binti alionyesha interest ya biashara tangu nikiishi naye basi ikawa ndiyo zawadi yake wakati wa ndoa yake, mwingine nilimsomesha tailoring school -ndicho alichoweza, na akawa na tailoring mart/ school registered by VETA na sasa ana duka la nguo na ni mteja Hong Kong) na tailoring alishafutilia mbali kabisa. Ma house girl hawa walikuwa kama mama kwa watoto wangu, hata nikisafiri nje kwa muda mrefu hakuna lililokuwa linaharibika, wanafuatilia watoto shule japo wao walikuwa ni darasa la saba, mtoto akikosa anakaripiwa kama vile ni wake kabisa. Watoto waliwazoea kuliko wazazi. Mpaka leo wanawaita Aunt. Sina watoto wadogo tena, lakini nasema housegirls ni matatizo mnoo na sitegemei kumsaidia yeyote yule tena zaidi ya kumlipa haki yake ya mshahara. Poleni wenye familia changa.

     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    mmmmhhhh guys mko expirience si mchezo
    hawa watu mi nawaogopa sana kuna jamaa mmoja mbezi beach yeye aliletewa yaya kutoka
    kule kwetu singida akapiga mahesabu ya kumtafuna akawa anakula kwa mwezi mara moja
    jamaa yeye anaenda mwanza na dar akaona huu upuuzi akadanganya katoto akakapandisha ndege ya precission hao mwanza...so jamaa akifika anakaa mwezi na nusu miwili anarudi mama anajua mtoto karudi zao singida hhaaaa awa wasingaporeee nawaheshimu kila ukikuta gumzo nyumbani lazima awe katokea singapore---aka singida....kilichoniuma zaidi mkewe ana mtoto wa miezi mi4 hivi sasa unaweza kuimagine anamtoa mtu anaemtunza mwanae anampeleka mwanza kwa ajili ya anyway na kumwacha mwanae na mtoto wakiteseka wanaume mbafuuu kabisa lakini si wote
     
  9. A

    Anold JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo mama mwenye nyumba kaa chonjo tena angalia uvaaji wako ukijichanganya tu watu weweeeee!!!! Nyongeza: Ukiona yaya anakuheshimu sana (mama mwenye nyumba) ujue mnakula sahani moja. mnabishaaaaaaaa?
     
  10. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanapunga upepo
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inaitwa instant buying hiyo!!:becky:
     
  12. M

    Makfuhi Senior Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mshahara tunaowalipa wa 10,000 kwa mwezi unategemea wanunue nini. Hata hizo laini anapewa na mama mwenye nyumba akifikiri anamkomoa.
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    MMH MMHawa panya awa hawana shukrani hata kdg kuna haus gal mama alikuwa nae alikuwa anampenda zaid yangu na kwa vile alikuwa age yangu basi nilipoanza olevel mama akampeleka na yeye shule bas weeeeeeeeeeeeeeee kiboko yani ilikuw ambwe,mbwe mtaani mbona walimkoma uku home ikifika sa 2 (ndo muda wa mama kurudi kazini) bas anachukua madaftar anayatandaza seblen pale bas mama akija anajua yaap uyu anasoma mimi tena naanza kuchambwa we usomi kaz kunimalizia ela tu wewe mjinga huna uchungu na ela zangu mi nilikuwa sijibu kwa sababu msuli wangu mimi ulikuwa sa 5 asubuhi ivi mpk sa 8 mchana wakati yeye yupo job tena nilikuwa nasomea kwa washkaji akina neema nikirud home mi mziki tu kwa kwenda mbele nilikuwa nampenda bob marlry kufa bas wakawa wanasema uyu anavuta bangi asomi kabisa chek miziki yake basi bwna matokeo kutoka ye akawa na 4 karibu na zero mi nkawa poa basi likamshuka mama na haus gal wake nmanake kam ela za mama alitafuna kinyama manake daily virungu vya ela mimi nikiomba sipewi cz sisomi basi mama akarudsha heshma kdg na yule haus gal akawa anasambaza fikra that nimebahatisha kupata dvsn 2 wananisubiria matokeo ya form 6 bas nikampigia one nzuuri ya 5 akawa hakubali eti chuo sjui km stadisco cz sisomi nkamwambia poa mie nkazama zangu mkandala panapo political sayansi ......dahh SKUIZ TUKIONANA ANATAMAN ANILAMBE adabu na utii .MWSHO WA SIKU AKAANZA KUMTUDHARAU MAMA NA WOTE HM AKAJISUTA KIMOYOMOYO MAMA AKAONA ISIWE TABU NENDA HM SINA MSAADA MWNGNE TULIKAA NAE MIAKA 9 uko songea anatangaza mbofu tu za kutunga juu ya mama dahh roho inaniuma sana cz mama alikuwa anamfanaya mtoto wake mim ndo haus gal
    akaja mwngne mim nkamfanyia mpango akapata kikaz cha kufundisha watoto chekechea kanisan bas baada ya kuzimake siku moja akaamka over nit na kumwambia mama anahama anaendda kujitegemea na mama aliporudi job akumkuta dada akawa ashasepa na akaanza kudanganya kwao kwa nini kaondoka ..........basi TOKEA APO NKAWAFAHAMU AWA BINADAMU YAN HAWANA SHUKRAN HATA KDG WANABOA MBAYA .......NA nikija kuolewa nkakutana na kima km awa ananletea mafyongo NITAMKEKETA kwa meno . ...cz nina machungu nao since then.
    nawasilisha byee
    av a nice day
     
  14. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    Siku hizi hata ajira bila kumkingia kizito kibesi hufurukuti so,biashara matangazo
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hii quote imejaa utata mtupu na sijaielewa, mwanzo umeonyesha kusifia kuwa umewawezesha mayaya wako mitaji mpaka wamefungua vituo vya biashara vikubwa na wengine kwenda mpaka nje (ingawa nahisi si kweli ni mashauzi tu ya kihaya ya kupenda sifa) sasa mwisho unasema hutaki kusahidia mayaya tatizo ni nn? na mpaka yaya anafuatilia maendeleo ya mwanao shuleni wewe au mkeo alikuwa wapi mpaka mshindwe kufanya hivi vitu muhimu kwa maisha ya wanao?. Ni utata mtupu hii quote na ungekuwa ndio unatoa utetezi mahakamani mbele ya wakili angekubananisha na maswali mpk ungelowa jasho
     
  16. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa utakuta chupi yenyewe anayo moja ikifika jioni anaifua ili avae kesho asubuhi pia mbunye naya inataka upepo sio kuipigia kufuli mchana na usiku ndio maana ina............. (sorry buttons za laptonga zimegoma kuandika)
     
Loading...