Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Mawaziri hawafanyi Mikutano ya Hadhara kama zamani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bulylo, May 6, 2012.

  1. b

    bulylo Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za asubuhi waungwana? Napata shida kukumbuka ni lini nimesikia au kushuhudia mikutano ya hadhara ikihutubiwa na mawaziri wa awamu hii ya nne,naomba kujua kama ipo,imepungua au hakuna kabisa na kwa nini?
     
Loading...